Mfumko wa bei za bidhaa-Hatari!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfumko wa bei za bidhaa-Hatari!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kituku, Feb 18, 2011.

  1. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari wanajamii
    Nimeona nishee dukuduku langu pamoja nanyi wanajamii, ingawa ninafahamu kuwa si wote wanaoathirika na hali hii kutokana na utofauti wa vipato vyetu. ila ninaamini kwamba kuna baadhi yetu tunaumia na hili.
    Hivi huu mfumko wa bei za bidhaa serikali inatufikiria nini wananchi??? kumekuwa na kupanda kwa gharama za bidhaa kila kukicha, kila mtu ana aamua apandishe kulingana na maamuzi yake, hivi serikali haitufikirii sisi tunaopokea mishahara ya TGs D???
    Mafuta taa/kupikia/gari bei juu, hapa kwetu dizel mpaka 2200, sukari sasa ni 2000 @kg, mchele 1200, harage bei juu,bia juu daladala wamepandisha nauli.. Jamani hawa EWURA na wengineo wapo wapi? kwanini bei zanapanda tu watu wakiamka asubuhi? ..

    Hali hii bunge halijajadili budget na makodi yake, je budget ikishapitishwa sisi wa vipato vya chini tutaweza kuishi kweli?... wabunge baada ya kujadili hali ya uchumi na mfumuko wa bei kazi kubishania ubora wa vyama....
    Natamani kuukana utanzania mie!!!!
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana mimi niko tayari kwa maandamano ya kuipinga Serikali hii siku yoyote, Kuana mtu athiriki na mfumko wa bei!? hata kama unapokea mil 5, lazima utaathirika tu kwa njia moja au nyingine.....
     
  3. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inauma sana, yaani hakuna anaedadisi au hata kutoa sababu ya vitu hivi... kweli ??? au ndio biashara huria?
     
  4. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbombo ngafu
     
  5. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    Duuuh
     
  6. d

    dorry Senior Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kweli inaumiza. ulipotamani kuukana utanzania nadhani kuna mbadala wake na uendelevu wake, naomba nishirikishe nini kitafuata?
     
  7. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Najiaandaa kwa ya walioyafanya wa Misri na Tunisia
     
  8. d

    dorry Senior Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tuko pamoja. Haya moja................mbili...............tatu. start!
     
  9. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We fanya utani tu!!!
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa, yaani utafikiri serikali imelala usingizi hakuna hata anegusia kama vile ni jambo la kawaida.... au walishapanga kabla??
     
Loading...