Meya wa Jiji la Dar akanusha taarifa zinazoenea mitandao ya kijamii


Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,280
Likes
3,610
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,280 3,610 280
Hajasema ni taarifa ipi kati ya zinazosambaa
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,788
Likes
16,173
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,788 16,173 280
NAOMBA Moderator Invisible Mod 4 Mod 2 NA Paw MMTENDEE HAKI ALIYE LETA TAARIFA YA MEYA KUPINGA AGIZO LA MKUU WA MKOA.

HAKIKA ISAYA NI TOFAUTI NA BAVICHA NA CHADEMA. NINGESHANGAA MEYA ANAPATA WAPI MAMLAKA YA KUINGILIA KAZI ZA MKUU WA MKOA
 
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
995
Likes
870
Points
180
Age
118
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
995 870 180
Hata kama hakutoa tamko la kupinga uamuzi wa mkurupukaji.... Haimaanishi kuwa uamuzi wa Mkurupukaji unatekelezeka.


Agizo la mkurupukaji litafeli kama maagizo yake maarufu yaliyotangulia kutolewa.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,788
Likes
16,173
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,788 16,173 280
Nina wasiwasi na hii habari!
MNADHANI ISAYA ANA AKILI KAMA ZENU NA HAJUI MIPAKA YAKE KIUTENDAJI? JAMAA ANA AKILI KUWAZIDI. MMEBAKIZA KUMUITA MSALITI
 
K

KICHINJIO 15

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
824
Likes
552
Points
80
K

KICHINJIO 15

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
824 552 80
Taarifa zipi anazokanusha?
Sarakasdi hizi!
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
Meya huyu ni wa tofauti kidogo yupo kulinda maslahi ya watu wake na maendeleo ya wananchi ndo mana raisi alimwambia wakimfukuza chadema atampatia kazi yupo vizuri sana huyu
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,911
Likes
65,648
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,911 65,648 280
MNADHANI ISAYA ANA AKILI KAMA ZENU NA HAJUI MIPAKA YAKE KIUTENDAJI? JAMAA ANA AKILI KUWAZIDI. MMEBAKIZA KUMUITA MSALITI
We ni mnafiki sana!Humsifia mtu siku tu akifanya kile unachokipenda.Uwe na aibu!
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,911
Likes
65,648
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,911 65,648 280
NAOMBA Moderator Invisible Mod 4 Mod 2 NA Paw MMTENDEE HAKI ALIYE LETA TAARIFA YA MEYA KUPINGA AGIZO LA MKUU WA MKOA.

HAKIKA ISAYA NI TOFAUTI NA BAVICHA NA CHADEMA. NINGESHANGAA MEYA ANAPATA WAPI MAMLAKA YA KUINGILIA KAZI ZA MKUU WA MKOA
Amekwambia anaunga mkono uamuzi wa Makonda?Hii taarifa ina kipi cha kukufanya uamini kuwa anachokanusha hapa ni ile habari?
 
HesabuKali

HesabuKali

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
1,858
Likes
3,373
Points
280
HesabuKali

HesabuKali

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
1,858 3,373 280
Kama kskanusha taarifa ya Makonda basi aliyeleta taarifa ile apate haki yake, na kama tasrifa hii ya kukanusha sio sahihi basi na huyu apate haki yake.
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Taarifa za uhakika zilizonifikia hivi punde, kutoka chanzo chenye mamlaka katika ofisi ya Meya wa jiji la Dar es salaam, ni kwamba.

Taarifa kwa umma iliyoanza kusambaa tangu jana na inayoendelea kusambaa kwenye mitandao ya kijamii, si taarifa rasmi iliyotolewa na mstahiki meya au katibu wake au mtu mwingine yoyote kwa maelekezo ya meya.

Aidha chanzo hicho kina sema taarifa hiyo inayosambazwa kuhusu kupingana na Makonda, ni ya kupuuzwa, kwa sababu

1:Si jukumu lake la kisheria kujibizana na kiongozi yeyote au kufanya malumbano kupitia njia yoyote ya mawasiliano

2:Bila kujali uzuri au ubaya wa tamko hilo ambalo hakulitoa yeye (Meya wa Jiji) Lakini hapaswi kuiacha jamii ikatambua kuwa ni tamko lake ili hali si lake, na kwa sababu hiyo basi anapaswa kukanusha ili tabia hii ya kutolewa kwa matamko ambayo chanzo chake si ofisi yake yasiendelee na wala haihitaji kusemewa na mtu mwingine ambae hajamtuma.

3:Lakini pia chanzo cha taarifa hiyo kusambazwa ni baada ya gazeti la Uhuru linalomilikiwa na ccm kuandika story ya Makonda kuanzisha msako, na ni gazeti pekee lililoripoti taarifa hiyo, sasa kwa kuwa utaratibu wa Meya si kutumia muda wake kujibizana na kiongozi wa aina yoyote, anawaomba wananchi wawe na utulivu pale ambapo kuna jambo atatoa taarifa rasmi.

My take tusiwe na utamaduni wa kusambaza taarifa ambazo chanzo chake si sahihi, hasa kwa viongozi wa ukawa ambao sidhani kama wajibu wao ni kujibizana na viongozi wa upinzani katika jiji la Dar es salaam na manispaa zake mbili ambazo ziko chini ya Ukawa, hawajawahi kukurupuka na hawatawahi kukurupuka.
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
NAOMBA Moderator Invisible Mod 4 Mod 2 NA Paw MMTENDEE HAKI ALIYE LETA TAARIFA YA MEYA KUPINGA AGIZO LA MKUU WA MKOA.

HAKIKA ISAYA NI TOFAUTI NA BAVICHA NA CHADEMA. NINGESHANGAA MEYA ANAPATA WAPI MAMLAKA YA KUINGILIA KAZI ZA MKUU WA MKOA
Acha sera za uchonganishi. Una maana gani?
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Kuna kitengo Fulani chadema kazi yake kutunga uongo na kupotosha kila aina ya habari inayohusu viongozi kisha wanasambaza kwenye mitandao ya kijamii
..


Baada ya kutunga mafuriko feki ya lowasa na kutupiliwa mbali na wananchi sasa wanahaha kila kona kutunga uongo mwingine.
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,838
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,838 280
Taarifa kwa umma iliyoanza kusambaa tangu jana na inayoendelea kusambaa kwenye mitandao ya kijamii, si taarifa rasmi iliyotolewa na mstahiki meya au katibu wake au mtu mwingine yoyote kwa maelekezo ya meya.
Kuna huyo mtu humu jamiiforums anayeanzisha taarifa nyingi za CHADEMA ikiwemo hiyo ya meya anaitwa MWANAHABARI HURU huyu alinifanya hadi nikaanzisha maada kuuliza

CHADEMA kuna mapinduzi? Mbona kila mtu ni msemaji wa CHAMA?

Huyu mwanahabari huru amekuwa kutwa akizusha taarifa za CHADEMA zisizo za ukweli akijifanya ni za viongozi wa CHADEMA.Moderators mpeni haki yake
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,570