Meya mlevi wa toronto aamua kuomba likizo

Meya mlevi wa toronto aamua kuomba likizo

autorun255

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Posts
1,105
Reaction score
364
Meya mwenye utata wa mji wa Toronto, Rob Ford amesema kuwa atachukua mapumziko ya muda ili kutatua tatizo lake la ulevi

Mwaka uliopita Meya Rob Ford alikiri kuwa alikuwa akitumia mihadarati akiwa meya baada ya kukataa kwa miezi kadhaa kuvuta midarati hiyo wakati anapolewa ambapo pia alipinga wito wa kumtaka ajiuzulu."



ford.jpeg

ford crown.jpeg

rob ford.jpeg

meya ford haishivituko angalia picha hapa chini akicheza wimbo wa bob marley "one love"

131218173239_toronto_mayor_rob_ford_304x171_reuters_nocredit.jpg
 
Kila nchi ina ujinga wake, kama huyu angekuwa bongo................................
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom