Meya ILALA azindua Ambulance yenye thamani ya 13.6 Mil.

Meya ILALA azindua Ambulance yenye thamani ya 13.6 Mil.

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Posts
19,099
Reaction score
9,268

Gari ambayo imezinduliwa Leo na Meya wa ilala na kua Ambulance katika hospital ya Tabata iliyonunuliwa Kwa Gharama iliyotajwa ni sh 13,585,000/=

10389614_699994636733258_2706051689070899581_n.jpg
10460848_699994350066620_8890404655425243923_o.jpg
10431138_699994130066642_2150012953867182093_o.jpg
 
Not sure ni msg gani unataka kututumia wasomaji! Ni kwamba gharama ni kubwa sana kuliko quality ya gari au ni kinyume chake?
 
kikwete mhuni sana aliahidi atagawa ambulance za matairi matatu nchi nzima mpaka leo imebaki story tu licha ya hizo ambulance kutowafaa watanzania kutokana na barabara zetu...ushauri wangu kikwete atumie yeye hiyo ya magurudumu matatu maana naona siku hizi mikutano yake huwa na ambulance.....
 
Hyo ni gar ya mil 13 tena used

Not sure ni msg gani unataka kututumia wasomaji! Ni kwamba gharama ni kubwa sana kuliko quality ya gari au ni kinyume chake?

Hivi wewe huoni ni Udhalilishaji kwa waTanzani kama CHAMA kinauwezo wa kununua Landcruise Mkonga zaidi ya 200 na kuzisambaza Nchi Nzima, na hapo hapoa wanshindwa Kununua Hata AMBULANCE ya MAANA(LANDCRUISERS) kwa Ajili ya Ambulance hata kwa Hopsitali za MIKOA, na kinachobakia wansubiri MISAADA.
 
Dah, imenikumbusha Volkswagen ya mwaka 1932, Alikuwa nayo babu!!! duh
 
Alafu kumbuka hii ni Halmashahuri yenye Bajeti kupita wizara nyingi nchini na kubwa kupita serekali ya Mapinduzi zanzibar.
 
kikwete mhuni sana aliahidi atagawa ambulance za matairi matatu nchi nzima mpaka leo imebaki story tu licha ya hizo ambulance kutowafaa watanzania kutokana na barabara zetu...ushauri wangu kikwete atumie yeye hiyo ya magurudumu matatu maana naona siku hizi mikutano yake huwa na ambulance.....
pumba.
 
Ambulance inafunguliwa, wagonjwa wanahangaika na kusubiri daladala
 
Hivi wewe huoni ni Udhalilishaji kwa waTanzani kama CHAMA kinauwezo wa kununua Landcruise Mkonga zaidi ya 200 na kuzisambaza Nchi Nzima, na hapo hapoa wanshindwa Kununua Hata AMBULANCE ya MAANA(LANDCRUISERS) kwa Ajili ya Ambulance hata kwa Hopsitali za MIKOA, na kinachobakia wansubiri MISAADA.

Mkuu chama hakijanunua land cruser hizo ni zile Za mradi wa visima vya maji from world bank. Take it from me
 
Mkuu chama hakijanunua land cruser hizo ni zile Za mradi wa visima vya maji from world bank. Take it from me

Mhhh kwa hiyo waliona land cruiser ni bora kuliko visima.
 
Mkuu chama hakijanunua land cruser hizo ni zile Za mradi wa visima vya maji from world bank. Take it from me

Tuache utani ndugu yangu? yani unataka kuniambia 2010 MACCM walikwapua CRUISER za kwenye Mradi wa MAJi? sasa si Bora wangeziweka kwenye AFYA basi?
 
Back
Top Bottom