Merry Christmas to All Manchester United Fans


K

kunyumba

Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
14
Likes
0
Points
0
K

kunyumba

Member
Joined Oct 13, 2012
14 0 0
GGMU n forever united

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Likes
50
Points
145
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 50 145
u 2 tupo gado ingawa si kwa sana si unajua lazima tufungwe ndo tushindwe mechi tisa tumetoka nyuma na kushinda mechi tatu tumeshindwa kurudi na kushinda kwa ufupi clean sheet kwetu sasa tatizo
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,646
Likes
5,614
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,646 5,614 280
u 2 tupo gado ingawa si kwa sana si unajua lazima tufungwe ndo tushindwe mechi tisa tumetoka nyuma na kushinda mechi tatu tumeshindwa kurudi na kushinda kwa ufupi clean sheet kwetu sasa tatizo
Umesahau kuwa sisi ndiyo KINGS OF COMEBACKS??
 

Attachments:

Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Likes
2
Points
35
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 2 35
Asante sana pamoja sanaaaaaaaa Man U ndo mpango mzima!
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,099
Likes
581
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,099 581 280
To you too Nzi & your beloved ones. Cheers!!
 
Last edited by a moderator:
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
13,503
Likes
4,554
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
13,503 4,554 280
MUFC ndiyo chama la mwendo kwasasa kama hutaki unaacha.
 

Forum statistics

Threads 1,214,262
Members 462,617
Posts 28,507,077