Mens Only: Unakumbuka papuchi zilizokutesa kuzipata?

Mens Only: Unakumbuka papuchi zilizokutesa kuzipata?

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Posts
8,311
Reaction score
12,200
Hivi unakumbuka papuchi iliyosababisha ukafanya vitu vya ajabu kuipata!?. Me mojawapo ni hii hapa:

Kipindi nasoma chuo nilipanga, Sasa kuna msichana fulani tulizoeana tu kwa salamu ila yeye alikuwa Accounts (tuliwaita calcurator ya boss) wakati huo mimi nachukua BA. Kisa cha kujuana nae, nilipokuwa nimepanga rafiki zake nao walikuwa wamepanga pia ila yeye alikuwa hostel.
Yule msichana nilikuwa namtamani sana, lakini sikuwa na mazoea nae ya karibu zaidi ya kukutana koridoni sometimes anaingia chumbani kwa wenzake pale home. Basi nikaanza kuumiza kichwa nampataje bila wenzake jua namfukuzia ukizingatia wananijua nikienda Club kurudi sikuwa nalala mwenyewe🙂 ina maana nikiwaonyesha harakati wataniharibia.

Siku moja nipo zangu nawaza kumpiga kibomu bimkubwa, ghafla hodi kumcheki yule msichana yupo mlangoni. Anasema alikuwa kaja kwa wenzake akaamua aje kunitembelea acheki nina movie gani kabla hajaingia kwa wenzie!. Mtoto kuingia ndani nikamuwekea movie (nadhani alipewa sifa yangu, nilikuwa na mazoea na ticha flani wa IT alinipa hadi password ya Wifi yao so kushusha movie kwangu ilikuwa kawaida).
Hapo nawaza leo lazima maji yaitwe mma lakini kimbembe kikaja sijawahi kuleta mazoea nae ya ukaribu kuweza ingiza story za mapenzi sasa nitamuanzaje bila kumfanya aogope asije piga kelele anabakwa nikaharibu kwa majirani.

Round ya kwanza ikabidi nifanye naenda chooni ili nikasome upepo nje nikasikia wenzie wanapiga story full kucheka ina maana hawajui mwenzao yupo kwangu? Au wanajua ndio wanapiga umbea navyojisevia mwenzao?

Ikabidi nirudi ndani kupanga mashambulizi upya, mtoto kakaa kona ya kitanda anaangalia movie mie pembeni ya kitanda (naanzaje kumfata kwenye kona?)

Nikifikiria nifanye nataka osha vyombo anaweza taka kunisaidia wenzie wakimkuta pale uwani nitamkosa, nikifikiria kumfatia soda kwa mangi naona mbali, au nimuwekee porno kwa bahati mbaya lakini atanionaje!?. Ikabidi niigize kuna joto mule ndani naenda oga (wakati huo hakuna joto wala nini). Mtoto wa kiume mpaka nilioga bila kupenda, kurudi ndani ikabidi nijitoe fahamu kumwambia kiutani aangalie nguo gani inanifaa kuvaa wakati huo, ile kunichagulia tu ikawa imekula kwake, nikamuomba anivalishe kabisa, kuinuka tu kuja kwangu ikawa basi tena mtoto ndo kaingia kwenye love affair za Palantir 😀

Alikuja kuniachana kwa kunifumania, lakini atabaki kuwa moja ya Papuchi iliyonifanya nikawaza vitu vya kijinga kuipata!.

Hebu tiririkeni vimbwanga mlivyokutana navyo kwenye harakati zenu whether hit n' run au full commitmment relationships. Tuvumiliane tu!.
 
huu uzi nitafurahi wanawake wakija kutirirka jinsi walivyoliwa papuchi zao kizembe hadi saiv wakikumbuka wanajicheka wakati walikuwa wanajiona kuwa wao ni matawi ya twiga enzi hizo,ingenogesha sana uzi..
 
Wewe fala ushazoea kula Malaya wa club, hivyo ulivyompata huyo Malaya wa mtaani ukaona kama amekusumbua....! Wewe bado hujasandia papuchi miaka 3
Maisha ni progress kuna wengine tunapenda fast progress wengine mnapenda slow progress lakini wote idea ni kufanikiwa azma zetu!..
Miaka 3 unataka kuoa!?.. Unless unafukuzia kama back up ila kama umemaanisha ukiipata ukamaliza matumizi uiache, nasikitika mpaka unazeeka historia yako itakuwa fupi sana!.
 
Canteen nilikula buree siku zote, In short yeye alikua amenipenda toka kitambo U pole na ukimya wangu. Nitakumiss mno Aggie one day niturudi usukumani.

Onene Nakutogwa gete gete Aggie
Hahahh umenikumbusha O level kuna jamaa alifukuzwa karuka usiku Canteen kuiba wali/ukoko!..
 
Hivi unakumbuka papuchi iliyosababisha ukafanya vitu vya ajabu kuipata!?. Me mojawapo ni hii hapa:
Kipindi nasoma chuo nilipanga, Sasa kuna msichana fulani tulizoeana tu kwa salamu ila yeye alikuwa Accounts (tuliwaita calcurator ya boss) wakati huo mimi nachukua BA. Kisa cha kujuana nae, nilipokuwa nimepanga rafiki zake nao walikuwa wamepanga pia ila yeye alikuwa hostel.
Yule msichana nilikuwa namtamani sana, lakini sikuwa na mazoea nae ya karibu zaidi ya kukutana koridoni sometimes anaingia chumbani kwa wenzake pale home. Basi nikaanza kuumiza kichwa nampataje bila wenzake jua namfukuzia ukizingatia wananijua nikienda Club kurudi sikuwa nalala mwenyewe🙂 ina maana nikiwaonyesha harakati wataniharibia.
Siku moja nipo zangu nawaza kumpiga kibomu bimkubwa, ghafla hodi kumcheki yule msichana yupo mlangoni. Anasema alikuwa kaja kwa wenzake akaamua aje kunitembelea acheki nina movie gani kabla hajaingia kwa wenzie!. Mtoto kuingia ndani nikamuwekea movie (nadhani alipewa sifa yangu, nilikuwa na mazoea na ticha flani wa IT alinipa hadi password ya Wifi yao so kushusha movie kwangu ilikuwa kawaida).
Hapo nawaza leo lazima maji yaitwe mma lakini kimbembe kikaja sijawahi kuleta mazoea nae ya ukaribu kuweza ingiza story za mapenzi sasa nitamuanzaje bila kumfanya aogope asije piga kelele anabakwa nikaharibu kwa majirani.
Round ya kwanza ikabidi nifanye naenda chooni ili nikasome upepo nje nikasikia wenzie wanapiga story full kucheka ina maana hawajui mwenzao yupo kwangu? au wanajua ndio wanapiga umbea navyojisevia mwenzao?.
Ikabidi nirudi ndani kupanga mashambulizi upya, mtoto kakaa kona ya kitanda anaangalia movie mie pembeni ya kitanda (naanzaje kumfata kwenye kona?)
Nikifikiria nifanye nataka osha vyombo anaweza taka kunisaidia wenzie wakimkuta pale uwani nitamkosa, nikifikiria kumfatia soda kwa mangi naona mbali, au nimuwekee porno kwa bahati mbaya lakini atanionaje!?. Ikabidi niigize kuna joto mule ndani naenda oga (wakati huo hakuna joto wala nini). Mtoto wa kiume mpaka nilioga bila kupenda, kurudi ndani ikabidi nijitoe fahamu kumwambia kiutani aangalie nguo gani inanifaa kuvaa wakati huo, ile kunichagulia tu ikawa imekula kwake, nikamuomba anivalishe kabisa, kuinuka tu kuja kwangu ikawa basi tena mtoto ndo kaingia kwenye love affair za Palantir 😀
Alikuja kuniachana kwa kunifumania, Lakini atabaki kuwa moja ya Papuchi iliyonifanya nikawaza vitu vya kijinga kuipata!.

Hebu tiririkeni vimbwanga mlivyokutana navyo kwenye harakati zenu whether hit n' run au full commitmment relationships. Tuvumiliane tu!.

Mimi naikumbuka moja tu ambayo kiukweli haikunitesa sana kuipata ila ilinitesa mno hadi kunifanya nizunguke Pharmacies zote za Mkoa wa Dar es Salaam kuweza kutafuta Dawa nzuri ya Gono kwani vinginevyo leo hii GENTAMYCINE ningekuwa sina tena Uume ( Mkuyengeless ), ila Shukran sana kwa Nesi wangu mmoja pande za Mbezi Beach Africana kwa kuweza kuniokoa na ile dhahama / hatari.
 
Papuchi nyingi mm nazipataga in mysterious way. 2015 kwenye sherehe ya kumpokea askofu mpya jimboni kwetu nilivua moja tukatoka kidogo kwenye sherehe tukaenda kwanza kupongezana then tukarudi
Hahahh...mimi na watu wa makanisani au wapole siwezani nao, nataka wale waongeaji ongeaji!..
 
Kanajifanya kameokoka sana. nowdays kamametoka chuo naona kajanja kajanja itakua chuo washafanya yao
piga chini hako!.. Ila ukitaka vya chuo mwaka wa 2 ni rahisi na favourable quality!..
 
Mimi naikumbuka moja tu ambayo kiukweli haikunitesa sana kuipata ila ilinitesa mno hadi kunifanya nizunguke Pharmacies zote za Mkoa wa Dar es Salaam kuweza kutafuta Dawa nzuri ya Gono kwani vinginevyo leo hii GENTAMYCINE ningekuwa sina tena Uume ( Mkuyengeless ), ila Shukran sana kwa Nesi wangu mmoja pande za Mbezi Beach Africana kwa kuweza kuniokoa na ile dhahama / hatari.
hahahh!.. ulipima au uliambiwa dawa ya kutumia!?.. Sikushangai kuna jamaa aliwahi pelekwa na wazazi wake kupigwa bomba huwa nikimuwazia namfikiria mama ake anamuonaje mtoto wake, mzee anaweza ona ulikuwa ujana tu!..
 
Back
Top Bottom