MEN'S LOVE FOR FOOD.

BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
310
Points
250
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
310 250
My today thought as one among many Men out there.. "It’s absolutely unfair for women to say that guys only want one thing: sex. We also fancy food."
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
8,064
Points
2,000
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
8,064 2,000
Kula yangu ni ya mgogoro huwa sijui kwanini hili tatizo limeshakuwa sehemu ya maisha yangu

Yaani naweza kula mchana tu na usiku nisile kabisa na wala sioni shida na kitu inaitwa breakfast imenishinda kabisa
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,457
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,457 2,000
Wanawake wamenishambuliaga sana nikizungumzia chakula
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
310
Points
250
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
310 250
Kula yangu ni ya mgogoro huwa sijui kwanini hili tatizo limeshakuwa sehemu ya maisha yangu

Yaani naweza kula mchana tu na usiku nisile kabisa na wala sioni shida na kitu inaitwa breakfast imenishinda kabisa
KAMA HAUTAKUWA NA ISSUE YA KUUMWA AS MINYOO MAYBE UTAKUWA NA PHYSIOLOGICAL ISSUES KAMA MSONGO WA MAWAZO NA BURDEN OF DUTIES KAMA UNAPIGA MISHE NYINGI BILA MAPUMZIKO YA AWAMU KWA AFYA.
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
310
Points
250
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
310 250
Wanawake wamenishambuliaga sana nikizungumzia chakula
HAHA WANAONA KITU CHA AJABU ILA KUNA AKINA SIE WITH MATTERS OF FOOD NI MJADALA MPANA SANA. YANI NASHUKURU KUJUA KUPIKA MAANA HAO WAMESHAKUWA CHANGAMOTO TAYARI.
 

Forum statistics

Threads 1,315,982
Members 505,466
Posts 31,875,833
Top