Meno kutoka nje


Lawkeys

Lawkeys

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
1,111
Likes
11
Points
135
Lawkeys

Lawkeys

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
1,111 11 135
Wadau meno yangu yamechomoza kwa nje kiasi kwamba najisikia uncomfortable kusmile. Kuna hospitali au wataalamu au namna nyingine yoyote ninayoweza kutumia kuyeweka meno yangu katika muonekano mzuri
 
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
1,544
Likes
37
Points
145
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
1,544 37 145
Yeah its possible hata Ronaldo de Lima alifanya mambo kiduchu kurekebisha meno. Labda nenda kwa madaktari wa meno wakupatie existing alternatives...!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
But i think its gonna be a bit expensive...Kila la heri, mambo ya ma'risepsheni haya!
 
Kishaini

Kishaini

Member
Joined
Jun 23, 2008
Messages
45
Likes
0
Points
13
Kishaini

Kishaini

Member
Joined Jun 23, 2008
45 0 13
visit hopitali ya doctor shabiri ipo katika jongo flani la Blue liloo mtaa wa jamuhuri next na kituo kidogo cha polisi kabla ya duka la masumini watmaliza tatizo lako-uwe na mshiko wa kutosha
 
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
1,544
Likes
37
Points
145
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
1,544 37 145
But i think its gonna be a bit expensive...Kila la heri, mambo ya ma'risepsheni haya!
True mkuu there are several options......the worst one ni kung'oa meno mawili ya mbele na kuweka ya plastiki! Possibilities are infinite!
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
Braces inaweza kusaidia.
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Inategemea upo nchi gani ila ni hatua ndefu kidogo!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,937
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,937 228 160
Wadau meno yangu yamechomoza kwa nje kiasi kwamba najisikia uncomfortable kusmile. Kuna hospitali au wataalamu au namna nyingine yoyote ninayoweza kutumia kuyeweka meno yangu katika muonekano mzuri

Mbali na kujiskia unconfortable ni tatizo gani tena unalipata?
kama hakuna ni bora ubakie hivyo hivyo ndugu.
nahofu mbali na gharama kubwa sana lakini pia usije ukasababisha matatizo mengine.
Kubali hali halisi ndugu yangu.
 
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2007
Messages
485
Likes
0
Points
33
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2007
485 0 33
visit hopitali ya doctor shabiri ipo katika jongo flani la Blue liloo mtaa wa jamuhuri next na kituo kidogo cha polisi kabla ya duka la masumini watmaliza tatizo lako-uwe na mshiko wa kutosha

Namba yao ni 2116630 au 2113689 Kama upo Dar
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
Jaribu Muhimbili hospital. Ikishindikana acha kusmile.
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Mkuu pole, kama umeshaoa bakia hivyox2 tu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,249
Members 475,030
Posts 29,251,664