Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,831
- 172,419
Sasa malalamiko ni ya nini?ina raha yake
Sasa malalamiko ni ya nini?ina raha yake
Mkuu hapa ndo sielewi, tunafata raha ndio, ina maana nyi wenzetu mishipa ya hisia mshaikata? Kwa hili wanawake mmetuzidia ujanja, ny*ge mnazo lakini you'll be acting like you don't give a damnJibu swali shemeji.....
Kama tunaifata mbona walalamikaji ni nyie?
unayo ndo ndo maana umeandika ivoNi username tu ila sinaga mambo hayo
OK judgeunayo ndo ndo maana umeandika ivo
Mtaka cha uvunguni.....hutaki sepaMkuu hapa ndo sielewi, tunafata raha ndio, ina maana nyi wenzetu mishipa ya hisia mshaikata? Kwa hili wanawake mmetuzidia ujanja, ny*ge mnazo lakini you'll be acting like you don't give a damn
Right!!!OK judge
sijuh aliye lalama labda wa chama cha chaputaSasa malalamiko ni ya nini?
ahaaaaa tatizo ata id yako uko kuna wahuni teyali wana kaa nayo geto.......wakifanya mambo ya selfie..... wawahi ambiance watoto kibao mwaka huu mikopo itapatikana bugulun pub zote samak samak zote za town kamatia fursa twenzetu........sijuh aliye lalama labda wa chama cha chaputa
Hahahaha......vijana hawa wa English medium wanataka kutuaibisha mbele ya kadamnasi.tatizo mmechangia kwa kingereza sana hili bandiko
ha ha ha ha hapo mwishoni mkuu umeuaAin't no shortage of pum pum true story, but the quality ones are hard to find. And quality pum pum has a value, others have a price.
Hii ya wanawake kuwazidi wanaume idadi sidhani kama ni sawa mkuu,Mi nawashangaa sana wanaume, wanawake wanazidi idadi ya wanaume lakini bado mnahangaika kugharamia papuchi. Je wanaume wangekuwa wengi kuliko wanawake si mngechinjana? Mimi huwa nasubiri wajilete wenyewe gharama zinakuwepo lakini siyo kubwa kama mnavyo wasotea nyie, siku umeipata hadi unaiamkia. Unachotakiwa ni kuwa smart siyo kila anayepita mbele yako unamtongoza
Mkuu hata wewe huelewiSijui hata
Wanataka bure bure....Sasa malalamiko ni ya nini?
Kwani mnauza mkuu?Wanataka bure bure....
Watmbe mikono yaoWanataka bure bure....
Hivi inakuaje unatoa maelfu kwajili ya kei? Lengo si kumwaga tu? Sabuni ya jero unaweza tumia hata zaidi ya mweziHii ndo habari ya mjini na vijijini duniani kote... Hebu tujadilinii je ni kwamba wanaume ndo tuna shida sana au tumewaendekeza tu?
Tuache ujinga there ain't pussy shortage if she won't f*ck another will