Men empowerment inahitajika

Men empowerment inahitajika

waneemayote

Member
Joined
Oct 20, 2019
Posts
56
Reaction score
153
Miaka michache ijayo kutakuwa na kizazi ambacho wanawake watakuwa watawala wtu wenye nguvu na kujitegemea kuliko wanaume hii ni kutokana na

1. Mwamko wa wanawake katika maswala ya kujitegemea
2. Kampeni za haki sawa
3. Kampeni za kuinua wanawake
N.k

Nini mtazamo wako kuhusu hil!!!
 
Ianze kwenye ngazi ya famillia
Wakina baba mnafeli
Malezi ya watoto wenu was kiume kwenye familia yako vp
 
Usiogope, wahenga walishasema "sikio halizidi kichwa".
Ni kweli. HAITOTOKEA MWANAMKE AMTAWALE MWANAUME. MUNGU ALIWAAMBIA WATATAWALIWA NA MWANAUME. Unachokiona na hzi sarakasi za 50 kwa 50 ni upuuzi mtupu na hauwafikish popote.

Kwanza wanawake hawana umoja, hawapendani hata robo, hawapendi kuona mwanamke mwenzao kafanikiwa, kiongozi diwani mwanamke anazomewa na manawake wenzake kwamba anajifanya mjuaji.

So mtoa mada arelax.
 
Miaka michache ijayo kutakuwa na kizazi ambacho wanawake watakuwa watawala wtu wenye nguvu na kujitegemea kuliko wanaume hii ni kutokana na

1. Mwamko wa wanawake katika maswala ya kujitegemea
2. Kampeni za haki sawa
3. Kampeni za kuinua wanawake
N.k

Nini mtazamo wako kuhusu hil!!!
Levels don't change.
 
Miaka michache ijayo kutakuwa na kizazi ambacho wanawake watakuwa watawala wtu wenye nguvu na kujitegemea kuliko wanaume hii ni kutokana na

1. Mwamko wa wanawake katika maswala ya kujitegemea
2. Kampeni za haki sawa
3. Kampeni za kuinua wanawake
N.k

Nini mtazamo wako kuhusu hil!!!
Levels don't change.
 
Acha watawale tu. Kwanza watatawala miaka mingapi dunia yenyewe imeshakuwa chakavu sahivi muda wowote sir anaikunjakunja. Hata miaka 500 hawamalizi na utawala wao
 
Back
Top Bottom