Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

......memory card......

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Rjohn, Mar 1, 2012.

  1. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naomba nifahamishwe inakuaje momory card inaukubwa wa 1GB bt nimetupia nyimbo kumi tu inanambia memory ful,tatizo nini na ninatatuaje
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,524
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni Fake....solution ni kutafuta original!!
     
  3. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka hiyo memory card ulivyoweka kwenye simu inakuandikia kuwa ina 1gb au siyo?..basi kama ukiweka nyimbo moja alafu inazingua then jaribu kuiformat kwanza...
     
  4. h

    hereiamnow Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usikune kichwa sana, hyo memory card kama ni mpya, basi feki. Kama sio mpya, basi ina virus, na uitupe