• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Member wajf msaidieni rafiki yangu.

luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
495
Points
195
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
495 195
Anatatizo pindi aendambo kukojoa anajikuta sha.hawa zinamwagika kwanza halafu ndo mkojo unafuatia!
Je tatizo ni nini?
Je kwa baadae swala la nguvu za kiume itakuwaje?

Msaidie ushauri wenu ni wa muhimu.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
9,050
Points
2,000
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
9,050 2,000
Anatatizo pindi aendambo kukojoa anajikuta sha.hawa zinamwagika kwanza halafu ndo mkojo unafuatia!
Je tatizo ni nini?
Je kwa baadae swala la nguvu za kiume itakuwaje?

Msaidie ushauri wenu ni wa muhimu.
Anajuaje kuwa ni shahawa? isijekuwa ni usaha.
Aende hosp kupima.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,816
Points
2,000
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,816 2,000
mwambie apunguze kuwaza sana ngono................huh
 

Forum statistics

Threads 1,403,192
Members 531,106
Posts 34,416,883
Top