Membe: Jeshi letu linaongoza barani Afrika kwa Uimara!

Membe: Jeshi letu linaongoza barani Afrika kwa Uimara!

Dj-kobo

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2013
Posts
458
Reaction score
193
Waziri wa mambo ya nje wa Tanzania, mh. Membe akizungumza na waandishi wa habari, amesema UN imeiomba Tz kupeleka wanajeshi kwenda kulinda amani Sudan Kusini kwasababu Tanzania ni nchi pekee Afrika yenye jeshi imara na linaloongoza kutoa vipigo.

SOURCE: ITV.

-------------------

WanaJF,

Waziri wa mambo wa nje na ushirukiano wa kimataifa, mhe Membe, ameyasema hayo katika mkutano wake na waandishi wa habari wenye lengo la kutaarifu umma kuhusu maamuzi ya serikali kupeleka majeshi yetu Sudan ya kusini.

Maamuzi hayo ya serikali yalifikiwa baada ya maombi kutoka kwa baraza la usalama la umoja wa mataifa kuitaka serikali ya Tanzania kusaidia nguvu ya kijeshi nchini Sudan ya kusini ili kulinda ulinzi.

Aidha, mhe Membe hakusita kuzungumzia suala lake la adhabu aliyopewa na CCM.

My take,

JWTZ bravo, sifa hii iendelezwa kwani inaipa nchi yetu heshima kimataifa.
 
Na tunachapa kwel c utan wacha watu waingie kwenye 18 zetu waone
 
Tunashukuru kwa UN kulikubari ukubali wa Jeshi letu Paul Kagame upo hapo endelea sasa uone...........
 
WanaJF,

Waziri wa mambo wa nje na ushirukiano wa kimataifa, mhe Membe, ameyasema hayo katika mkutano wake na waandishi wa habari wenye lengo la kutaarifu umma kuhusu maamuzi ya serikali kupeleka majeshi yetu Sudan ya kusini.

Maamuzi hayo ya serikali yalifikiwa baada ya maombi kutoka kwa baraza la usalama la umoja wa mataifa kuitaka serikali ya Tanzania kusaidia nguvu ya kijeshi nchini Sudan ya kusini ili kulinda ulinzi.

Aidha, mhe Membe hakusita kuzungumzia suala lake la adhabu aliyopewa na CCM.

My take,

JWTZ bravo, sifa hii iendelezwa kwani inaipa nchi yetu heshima kimataifa.
 
Ombi wanajeshi wetu walipwe stahili zao zote, waliopoteza uhai na walio hai.

Hatutaki mambo ya Shimbo tena.!!
 
Nimenuona ITV. Anajua kujitapa mmakonde huyu! Ila ana haki yakuongea. Kila tunakoenda tunawachapa tu!
 
Hahahahaha namsikitikia mjomba pk. Hi tabia za kula bangi mbich noma kwel jaman
 
hata kama ni kweli sidhani kama ni kama ni sahihi kujitapa mbele ya kadamnasi, kauli ina taswira ya ubabeubabe, inaweza kutusababishia kuchokozwa, nadhani nguvu ya jeshi aidha ni kubwa au ndogo inapaswa kuwa siri.

Usiri ni mbinu muhimu ya ushindi, sio jeshini tu...
 
Haya si mambo ya kusema hadharani. Na timing yake ni mbaya sana maana ni jeshi hili hili limezua tafrani kwenye operation Tokomeza.
 
wengi hamumjui Membe! Ila kwani sio kweli hawa machokoraa hawatutishi!?
 
Back
Top Bottom