Membe anasema bado bendera ya Tanzania inatumika katika meli Iran


Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
3,011
Points
2,000
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined Nov 10, 2008
3,011 2,000
[FONT=&quot]Zile meli labda zina shehena ya opium. Kama kuna vikwazo vya uchumi Iran,basi,zile meli labda zina shehena ya opium.
Ni mambo yameanza zamani;tokea wakati wa Shah,mpaka wakati wa Ayatollah Khomeini. Watu hao hao wanaoweka hivyo vikwazo ndio wanaofanya hiyo biashara. Watu gani? Jana Balozi wa Uingereza amekwenda Zanzibar kuongea na Mohamed Shein. Hao ndio watu tunaowazungumzia.
Kwa hiyo haya ni mambo government-sanctioned. Membe should only act if he is pushed.
[/FONT]
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
What is your point so far?
 
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
2,116
Points
2,000
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
2,116 2,000
Totally out of depth!
 
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
1,929
Points
2,000
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
1,929 2,000
MH mbona sijakuelewa
 

Forum statistics

Threads 1,285,557
Members 494,675
Posts 30,866,727
Top