Mema Na Mabaya Ya Balali


lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2008
Messages
643
Likes
366
Points
80
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2008
643 366 80
Waungwana Ni Kweli Kwamba Tumeumizwa Kwa Kifo Cha Balali Na Hasa Kwamba Hatujamsikia Yeye Mwenyewe Akituambia Kwa Nini Alifanya Madudu Kama Hayo. Ni Vilevile Ni Ubinadamu Kuwa Mara Nyingi Tunaangalia Uapande Wa Dark Side Wa Coin Bila Kuangalia Upande Mwingine. Kwa Muungwana Yeyote, Lazima Aangalie The Goode Side. Mie Balali Simjui Sana
Cha Kujiuliza Je. Huyu Mtu Hakufanya Mazuri Yeyote Katika Taifa La Tanzania?
 
Zero

Zero

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
301
Likes
8
Points
0
Zero

Zero

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
301 8 0
Waungwana Ni Kweli Kwamba Tumeumizwa Kwa Kifo Cha Balali Na Hasa Kwamba Hatujamsikia Yeye Mwenyewe Akituambia Kwa Nini Alifanya Madudu Kama Hayo. Ni Vilevile Ni Ubinadamu Kuwa Mara Nyingi Tunaangalia Uapande Wa Dark Side Wa Coin Bila Kuangalia Upande Mwingine. Kwa Muungwana Yeyote, Lazima Aangalie The Goode Side. Mie Balali Simjui Sana
Cha Kujiuliza Je. Huyu Mtu Hakufanya Mazuri Yeyote Katika Taifa La Tanzania?
I'm not sure if people are interested to know that. We always focus on the dark side of the coin. Thats human nature obviously. Lets see what other members have to say.
 

Forum statistics

Threads 1,237,651
Members 475,675
Posts 29,295,730