Medical laboratory vs pharmaceutical sciences

ommky

JF-Expert Member
Jul 30, 2016
430
250
unaanza linganisha tanzanite na dhahabu akati yote yanathamanii...
 
Sep 16, 2014
69
95
Nashauri pharmacy sababu ni rahisi kujiajil baada ya masomo kuliko maabara vifaa vyake ni ghari japo kama unauwezo nayo waweza kujiajir ile inahitahitaji chemicals, microscope na vinginevyo bt phamacy ni madawa tuu uwe nayo
 

kibaravumba

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
6,152
2,000
Kwa hatua ambazo msajili wa pharmacy council ameanza kuchukua,pharmacy ni bora kuliko maabara.
Mwanzo hawa wafamasia waliruhusu ujinga ujinga mwingi eti kila mtu anaweza kuwa mfamasia ili tu wake zao,na mahausi girl wao waruhudiwe kuuza dawa.
Wanavisingizio vingi sana eti dawa ni huduma muhimu na zinahitajika,na wao ni wachache kwa hiyo kila MTU anaweza tu kuruhusiwa kuuza ili mradi afuate sheria.Swali likawa anawezaje kufuata sheria wakati hajui?
 

fungi

JF-Expert Member
Mar 18, 2014
2,536
2,000
Acha kufata umaarufu hizi ndo best diploma za afya
D.Radiography
Optometry
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom