Medical laboratory vs Clinical medicine

Jul 26, 2016
25
45
Wanajukwaa please kwa heshima na tahadhima naomba kujua kati ya kozi tajwa hapo juu ni ipi nzuri kusoma kwa sasa kwa uzoefu na ujuaji wenu

Asanteeeni nyote
 

Come27

JF-Expert Member
Dec 1, 2012
5,671
2,000
Ngoja waje waelezeee watu wengi nitakuja
Lakini Clinical medicine ni nzuri na ajira nje nje nje. Sema sijajua kwa ugumu ipi ni nzuri labda wangeeleza apo
 

King Ngwaba

JF-Expert Member
May 15, 2016
15,445
2,000
Ukishajua iwe vipi?????
Hebu Tulia Usome Dogo Acha Uvivu na Kushauka Na Maneno Ya Vijiweni Hakuna Kozi bora usipokuwa bora wewe mwenyewe....
 
Jul 26, 2016
25
45
Mbna hjajibu swali mkuu ebu usitafute umaarufu usio na sababu.....jiheshimu hkuna MTU aliyefanikiwa bila kuomba ushauri na mawazo ya wngine panya wewe
Ukishajua iwe vipi?????
Hebu Tulia Usome Dogo Acha Uvivu na Kushauka Na Maneno Ya Vijiweni Hakuna Kozi bora usipokuwa bora wewe mwenyewe....
 

freddy1974

Member
Dec 21, 2016
61
95
Zote ni nzuri but ukisoma Clinical medicine yaani Doctor of medicine utakuwa ni Daktari wa Binadamu na ukisoma medical laboratory kwa level ya degree utakuwa Technologist mtaalamu wa maabara But pia Diploma in Clinical medicine yaani Clinical officer na Diploma ya medical laboratory! pia zipo .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom