Mechi ya kirafiki


Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,652
Points
1,250
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,652 1,250
... Mbona hawapo kirafiki, kama wanataka kutoana roho
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,282
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,282 2,000
:confused2::confused2::confused2::confused2::confused2:

Ndio maana watu weusi tunachukiwa sana na watu wa rangi zingine........tuko fit sana.....hiyo ngumi ikikutana na baniani o salale
 
Bumpkin Billionare

Bumpkin Billionare

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
1,335
Points
0
Bumpkin Billionare

Bumpkin Billionare

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
1,335 0
Sio meno haya haya mnalipa fedha kung'olewa hospitali? Kama hawa wanang'oana bure mbona ni faraja na huo ndio hasa urafiki.

BB Promotions wanatajajia kuandaa pambano la kirafiki kusheherekea mwaka mpya wa 2013 kati ya Bujibuji na alwatan Mbuzi Mzee, hakuna kiingilio. Hii ni kwa hisani ya Bumpkin Billionare.

Mdundano utaanza saa 8 usiku ndani ya ukumbi wa JF jukwaa la 'FOTO', kaburini sana
 
Last edited by a moderator:
Bumpkin Billionare

Bumpkin Billionare

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
1,335
Points
0
Bumpkin Billionare

Bumpkin Billionare

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
1,335 0
Huyo mwenye blue tayari hana ya juu, kama hakung'olewa kwenye shughuli kama hiyo, basi ni KABILA LA MAMAANGU tawi la Kenya. Manake tawi la Kenya linaujeuri acha mchezo, limetinga hadi ikulu ya marekani na kukalia kiti
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,282
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,282 2,000
Sio meno haya haya mnalipa fedha kung'olewa hospitali? Kama hawa wanang'oana bure mbona ni faraja na huo ndio hasa urafiki.

BB Promotions wanatajajia kuandaa pambano la kirafiki kusheherekea mwaka mpya wa 2013 kati ya Bujibuji na alwatan Mbuzi Mzee, hakuna kiingilio. Hii ni kwa hisani ya Bumpkin Billionare.

Mdundano utaanza saa 8 usiku ndani ya ukumbi wa JF jukwaa la 'FOTO', kaburini sana

Pambano liwe tarehe 26 December........Boxing Day!
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Points
1,250
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 1,250
uyo jamaa mwenye red anakwepa sumbwi au anacheza kiduku.....?

 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,974
Top