Mechi ya Kirafiki: Simba SC v URA FC

Mechi ya Kirafiki: Simba SC v URA FC

ndetichia

Platinum Member
Joined
Mar 18, 2011
Posts
27,769
Reaction score
6,590
Nasikia simba katangulia kwa goli moja mliopo taifa matokeo tafadhari na kesho ni Yanga SC wanacheza nao..
 
ehee, Simba a.k.a mnyama dk 45 za kwanza amecheza vizuri mpaka anenda mapumziko alikua mbele kwa goli 1, sasa hv tuna second half.
 
Sikiliza Uhuru FM 95.70 ndio wanatangaza huu mpira..
 
ehee, Simba a.k.a mnyama dk 45 za kwanza amecheza vizuri mpaka anenda mapumziko alikua mbele kwa goli 1, sasa hv tuna second half.

naona mnakomaa na watoto nini ~Mombeki~
 
Vipi huyo mfungaji bora wa kagame Cup. yupo dimbani?. Tunasubiri kesho kuona makali ya huyo streka wa jangwani toka nigeria. Maana ameuza sana magazeti ya bongo.
 
URA funga hao wababaishaji wa soka la bongo.
 
Miraji Adam, Twah Ibrahimu na Sino Augustino NDANI - Zahor Pazi, Rahim Juma na NJE kwa upande wa Simba SC.

Botloum Mombeki wa Simba-mfungaji wa goli la kwanza kalimwa RED CARD
 
gooooo URA wanasawazisha hapa

simba 1 - 1 ura
 
URA ina mabeki wazoefu saaaana
Joseph Owino na Derick Walulya....lakini pamoja na hao Vijana wa Simba wanapenyapenya kwenye ngome yao kama kawa...bilashaka msimu ujao hawa vijana watafanya kweli.
 
mkitoa droo itakuwa vyema kwani watoto watakuwa hawapanic ovyo..
 
URA ina mabeki wazoefu saaaana
Joseph Owino na Derick Walulya....lakini pamoja na hao Vijana wa Simba wanapenyapenya kwenye ngome yao kama kawa...bilashaka msimu ujao hawa vijana watafanya kweli.

dogo kama hivyo wanajitahidi sana..
 
Back
Top Bottom