Mdee awapa matumaini wakazi wa Babati


Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Points
1,225
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 1,225
Kama mlivyosikia bunge lililopita tumewasha moto bungeni juu ya ardhi na wabunge wa CCM wametuunga mkono, sasa tunasubiri bunge la mwezi wa nne, mwakani kisipoeleweka kaeni mkao wa kula kutwaa mashamba"alisema Mdee.
MBUNGE wa wa Jimbo la Kawe(Chadema), Halima Mdee,amewataka wakazi wa mkoa wa Manyara kujiandaa kutwaa ardhi na mashamba ya wawekezaji ambayo hayajaendelezwa kuanzia mwakani.

Akizungumza katika mkutano wa hadhara katika uwanja wa michezo Babati, Mdee alisema haiwezekani ardhi yote yenye rutuba nchini kumilikishwa wageni wakati Watanzania wakitaabika.

Mdee ambaye ni Waziri Kivuli wa Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, alisema wawekezaji hao wamemilikishwa ardhi yenye rutuba kwa kulipa Sh 2000 tu kwa eka kwa mwaka, wakati wao wanatumia mashamba hayo hayo kuwakodishia Watanzania kwa Sh 100,000 kwa mwaka kwa eka.

"Kama mlivyosikia bunge lililopita tumewasha moto bungeni juu ya ardhi na wabunge wa CCM wametuunga mkono, sasa tunasubiri bunge la mwezi wa nne, mwakani kisipoeleweka kaeni mkao wa kula kutwaa mashamba"alisema Mdee.


Alisema tayari pia Waziri wa Uwekezaji na Uwezeshaji, Dk Mary Nagu alitoa kauli bungeni ya wawekezaji kupewa mwaka mmoja kuendeleza mashamba la sivyo watapokonywa.


Mdee alisema Watanzania hawawezi kugeuzwa watumwa kwenye ardhi yao na sasa wamechoka ndio sababu CHADEMA, inataka taarifa ya bungeni juu ya ardhi yote iliyopo nchini, iliyotolewa kwa wawekezaji na iliyobaki
.

"Hapa Babati kuna ardhi zaidi ya hekari 250,000 inamilikiwa na wawekezaji Wazungu na Wahindi ambao hawaitumii ardhi yote badala yake wanakodisha kwa Watanzania"alisema Mdee.

Akizungumzia Halmashauri ya Babati, alieleza kusikitishwa na wakazi wa Babati kuwachagua madiwani wote wa CCM na mbunge wa CCM, ambao wameshindwa kuwatetea.

"Mbunge wenu kila siku yupo jimboni kwangu Mbezi Jijini Dar es Salaam, kwani ndiko anaishi muda mrefu, mlimuaacha Paulina Gekur sasa mnajuta"alisema Mdee.

Hata hivyo, alisema yaliyopita si ndwele wagange yajayo katika kuhakikisha wanachagua madiwani na wagombea wa Chadema katika chaguzi zijazo.

Awali Wabunge wa Viti Maalum , Paulina Gekul Rose Kamili na Cesilia Pareso, waliwataka wakazi wa Jimbo la Babati, kubadilika sasa na kutambua kuwa ukombozi wao upo Chadema.

Gekur alieleza kazi aliyofanya katika Halmashauri ya Babati, ikiwepo kuzuia ushuru holela wa machinjio, kuzuia wamachinga kuhamishwa bila utaratibu na kufichua ufisadi katika halmashauri.

"Ndugu zangu japo kuwa mimi nipo mmoja tu katika baraza la madiwani nadhani mnajua kazi kubwa ambayo nafanya kuwatetea"alisema Gekul.

Nao Pareso na Kamili walisema viongozi wa CCM wameshindwa kuwadhibiti watendaji wa serikali wasiwahujumu wananchi na suluhu ya maisha bora kwa wananchi ni kuchaguwa Chadema katika nafasi mbali mbali.
CHANZO: Gazeti la MWANANCHI
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,915
Points
2,000
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,915 2,000
kamanda ukweli chadema ndo tegemeo jipya kwa wananchi syo hao mafisadi
 
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Points
1,225
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 1,225
Mdee na Gekul msisahau na Kata ya Nkaiti, wilayani Babati jinsi wafugaji wanavyonyanyaswa na Muhsin Abdallah almaaruf Sheni
 
S

swrc

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
442
Points
0
Age
49
S

swrc

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
442 0
endeleeni kuwasha moto mpaka kieleweke
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,175
Points
1,500
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,175 1,500
Huyu MDEE amekuwa shujaa Babati??? Aache Uzushi ameshindwa kuwasaidia wapiga kura wake jimboni Kawe, leo anajifanya ni mtu makini ugenini. Huo ni unafiki wana MADALE amewapiga chenga hadi halali jimboni mwake anaogopa wapiga kura wake
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,175
Points
1,500
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,175 1,500
kamanda ukweli chadema ndo tegemeo jipya kwa wananchi syo hao mafisadi
Hana lolote kawaacha kwenye mataa wana Madale leo anajifanya ana uchungu na watu wa Babati, arudi jimboni kwake ndipo tutamuona shujaa
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,753
Points
2,000
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,753 2,000
Huyu MDEE amekuwa shujaa Babati??? Aache Uzushi ameshindwa kuwasaidia wapiga kura wake jimboni Kawe, leo anajifanya ni mtu makini ugenini. Huo ni unafiki wana MADALE amewapiga chenga hadi halali jimboni mwake anaogopa wapiga kura wake
nabii haheshimiwi nyumbani kwao.
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Points
1,225
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 1,225
Mdee ambaye ni Waziri Kivuli wa Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, alisema wawekezaji hao wamemilikishwa ardhi yenye rutuba kwa kulipa Sh 2000 tu kwa eka kwa mwaka, wakati wao wanatumia mashamba hayo hayo kuwakodishia Watanzania kwa Sh 100,000 kwa mwaka kwa eka.
I really admire this girl BUT, she is just like the rest, too much power at hand with little technical know how of their job. CHADEMA wangejaribu kuwaombea shule ungaibuni hawa wanasiasa vijana ili wakajifunze mambo ambayo wenzetu waliotutangulia kimaendeleo wameshayafanya kwa zaidi ya miaka 100 iliyopita ili tuachane na wanasiasa wanaotoa matamko au maamuzi ya kijinga-kijinga wanakapokuwa madarakani. Hawa pia ni rahisi sana kudanganwya na wageni.

Vyuo vyetu vinajitahidi lakini ni lazima tukubali kuwa vina mapungugu mengi na pia hakuna shule inayozidi uzoefu wa kujionea kwa macho yako binafsi yanayoongelewa au kuandikwa vitabuni.
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 0
Makamanda mwambieni Mdee watakaompigia kura ni watu wa Kawe; anahangaika sana kuzima moto wa jirani wakati kwake kunaungua!

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Points
1,225
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 1,225
Ukikosa matumaini ya kuchaguliwa tena ishu ni kuponda raha na kuzunguka nchi nzima
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,597
Points
2,000
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,597 2,000
MAFILILI,

Acha hizo.Unamponda Mdee kwa kuwa unataka jimbo la Babati na unamuona mpinzani wako anachanja mbuga unajaribu kumchafua Mdee.

Piga kazi kaka acha hizo.Sheria za JF zingeruhusu tungekuanika mbaya.

Mdee na makamanda mlioko field endeleeni kupiga kazi tutakuja soon
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Points
1,500
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 1,500
Hivi hakuna sheria inayoruhusu Wabunge kubadilishana majimbo? I mean Mdee abadilishane jimbo na mbunge wa Babati? Just kidding
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,849
Points
1,500
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,849 1,500
Is she still single? I am a big fan
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,982
Points
2,000
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,982 2,000
Mdee na Gekul msisahau na Kata ya Nkaiti, wilayani Babati jinsi wafugaji wanavyonyanyaswa na Muhsin Abdallah almaaruf Sheni
yaani mnanyanyaswa ndani ya nchi yenu mnakaa kimya mnaacha kulianzisha mnamsubiri Halima Mdee aje kuwasaidia acheni ukondoo piganieni haki yenu hata ijapobidi kufa mtaandikwa kwenye historia ya ukombozi wa taifa letu!
 
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
998
Points
195
Age
38
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
998 195
Kaza buti Dada yetu tunakukubali sana, achana na hawa watumwa wa shetani wanaokatisha tamaa!!

Uwezo wako ni mkubwa wa kujenga hoja na kuwapigania Watanzania, PIGA KAZI.
 
H

hatunawabungechunya

Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
15
Points
0
H

hatunawabungechunya

Member
Joined Nov 17, 2012
15 0
Wabunge wa chadema ni wabunge wa wa tz wote hongera dada mdee kwa kupigania haki ya aridhi yetu tupate wanyonge
 

Forum statistics

Threads 1,294,734
Members 498,025
Posts 31,186,322
Top