Mdee afutiwa kesi ya uchaguzi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdee afutiwa kesi ya uchaguzi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Feb 6, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,735
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Kufuatia kikao cha Dr. Slaa (CHADEMA) na Ruhuza (NCCR), vyama hivyo vimeamua kushirikiana na kwamba kesi ya uchaguzi aliyofungua Mbatia dhidi ya Mdee itafutwa.

    TBC 1 saa 10.00 jioni
     
Loading...