Mdaktari Watashukuriwa au Kulaaniwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdaktari Watashukuriwa au Kulaaniwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzamifu, Jul 1, 2012.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Imekuwa kawaida katika misiba pale historia ya marehemu inaposomwa kuna kipengele ambacho ni cha kuwashukuru madaktari na wauguzi waliomtibu marehemu. Sasa swali; ikiwa mgonjwa amekufa kutokana na madaktari kugoma kipengele hicho kitamkweje? tunawalaani, tunawapongeza, tunawasamehe au tunataka waendelee na mgomo? au ni Je?
     
Loading...