Mdaiwa Sugu.

Jaguar

JF-Expert Member
Mar 6, 2011
3,409
2,000
Mzee mmoja alikuwa anadaiwa madeni mengi yasiyolipika.Katika wote wanaomdai,kuna jamaa aliyemkopesha sh.5000
ndo alikuwa anamsumbua kila siku kumdai pesa yake.Siku moja alfajiri yule jamaa akamuibukia yule mzee huku akisema leo iwe isiwe lazima unilipe deni langu.Yule mzee akamwuliza yule kijana;kijana,hivi kati ya mtu mrefu na mtu mfupi nani huanza kudondokewa na matone ya mvua?.Kijana akajibu;mrefu.Mzee akasema;Hata katika ulipaji wa madeni ni hivyo hivyo,niache nimalize kuwalipa wale wanaonidai madeni makubwa kwanza,nikiwamaliza hao nitakufikiria na wewe.Yule kijana akatikisa kichwa na kuondoka moja kwa moja.
 

Achahasira

JF-Expert Member
Mar 9, 2011
1,214
1,170
Mzee mmoja alikuwa anadaiwa madeni mengi yasiyolipika.Katika wote wanaomdai,kuna jamaa aliyemkopesha sh.5000
ndo alikuwa anamsumbua kila siku kumdai pesa yake.Siku moja alfajiri yule jamaa akamuibukia yule mzee huku akisema leo iwe isiwe lazima unilipe deni langu.Yule mzee akamwuliza yule kijana;kijana,hivi kati ya mtu mrefu na mtu mfupi nani huanza kudondokewa na matone ya mvua?.Kijana akajibu;mrefu.Mzee akasema;Hata katika ulipaji wa madeni ni hivyo hivyo,niache nimalize kuwalipa wale wanaonidai madeni makubwa kwanza,nikiwamaliza hao nitakufikiria na wewe.Yule kijana akatikisa kichwa na kuondoka moja kwa moja.
haha mkuu umenikumbusha! kesho naenda kudai hela yangu
 

Washawasha

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
12,355
2,000
ukiona mtu hadai wala hadaiwi jua kuwa huyo mtu ana matatizo na jamii inayomzunguka yaani hakopi wala hakopeshwi! Ktk maisha ni LAZIMA UDAI AU UDAIWE.
 

Bushbaby

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
1,588
1,500
Nawadai watu nyingi tu halafu naona aibu hata kuwadai!
yaelekea umechoshwa na sound zao...sijui hawa watu (wadaiwa) huwa wanatoa wapi sound...yaani utaenda na hasira unarudi mpoleeeee.......
 

Shine

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
11,491
2,000
Madeni ni shm ya maisha ya binadamu but yakiwa mengi ni kero na kuelekea kufilisika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom