Mdaiwa Sugu.


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Mzee mmoja alikuwa anadaiwa madeni mengi yasiyolipika.Katika wote wanaomdai,kuna jamaa aliyemkopesha sh.5000
ndo alikuwa anamsumbua kila siku kumdai pesa yake.Siku moja alfajiri yule jamaa akamuibukia yule mzee huku akisema leo iwe isiwe lazima unilipe deni langu.Yule mzee akamwuliza yule kijana;kijana,hivi kati ya mtu mrefu na mtu mfupi nani huanza kudondokewa na matone ya mvua?.Kijana akajibu;mrefu.Mzee akasema;Hata katika ulipaji wa madeni ni hivyo hivyo,niache nimalize kuwalipa wale wanaonidai madeni makubwa kwanza,nikiwamaliza hao nitakufikiria na wewe.Yule kijana akatikisa kichwa na kuondoka moja kwa moja.
 
Achahasira

Achahasira

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,219
Likes
1
Points
133
Achahasira

Achahasira

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,219 1 133
Mzee mmoja alikuwa anadaiwa madeni mengi yasiyolipika.Katika wote wanaomdai,kuna jamaa aliyemkopesha sh.5000
ndo alikuwa anamsumbua kila siku kumdai pesa yake.Siku moja alfajiri yule jamaa akamuibukia yule mzee huku akisema leo iwe isiwe lazima unilipe deni langu.Yule mzee akamwuliza yule kijana;kijana,hivi kati ya mtu mrefu na mtu mfupi nani huanza kudondokewa na matone ya mvua?.Kijana akajibu;mrefu.Mzee akasema;Hata katika ulipaji wa madeni ni hivyo hivyo,niache nimalize kuwalipa wale wanaonidai madeni makubwa kwanza,nikiwamaliza hao nitakufikiria na wewe.Yule kijana akatikisa kichwa na kuondoka moja kwa moja.
haha mkuu umenikumbusha! kesho naenda kudai hela yangu
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
10,124
Likes
1,649
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
10,124 1,649 280
ukiona mtu hadai wala hadaiwi jua kuwa huyo mtu ana matatizo na jamii inayomzunguka yaani hakopi wala hakopeshwi! Ktk maisha ni LAZIMA UDAI AU UDAIWE.
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
ukiona mtu hadai wala hadaiwi jua kuwa huyo mtu ana matatizo na jamii inayomzunguka yaani hakopi wala hakopeshwi! Ktk maisha ni LAZIMA UDAI AU UDAIWE.
Kweli kabisa.
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
115
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 115 160
Nawadai watu nyingi tu halafu naona aibu hata kuwadai!
yaelekea umechoshwa na sound zao...sijui hawa watu (wadaiwa) huwa wanatoa wapi sound...yaani utaenda na hasira unarudi mpoleeeee.......
 
msani

msani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
1,596
Likes
428
Points
180
msani

msani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
1,596 428 180
Mi nanunua madeni ya watu kwa bei nzuri kabisa
karibuni
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Madeni ni shm ya maisha ya binadamu but yakiwa mengi ni kero na kuelekea kufilisika
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,987