Mdahalo wa UKAWA tarehe 18.6.2015

Mdahalo wa UKAWA tarehe 18.6.2015

Kiongozi wa sekta binafsi bwana Ally Mafuruki ambaye ndiye muendesha mdahalo, ametangaza tarehe 18.6.2015 ni siku ya UKAWA wale waliotia nia.

wewe unamaanisha ukawa watia ni wa ngazi ipi,ubunge au urais maana ukawa bado haijasema wala kuchagua mgombea wao wa urais?hii ni mbinu ya ccm kutaka kutuchokonoa ukawa maana watia nia wao wameeleweka ila inategea kujuwa nani anawekwa ukawa:sad:
 
Hayo ndio matokeo yatakavyo kuwa tarehe 18. No: 1 Prof Lipumba. 100% No: 2. DR George Kahangwa 52%
No: 3. Dr Slaa 13%
Ma Dr. watupu: Prof. Dr. Lipumba, Dr. Kahangwa na Dr. Slaa na Dr. Makaidi. Kusema kweli hawa wapambanishwe ili UKAWA wapate mtu sahihi.
 
Mdahalo hewa huo,wakati mmeshampata mgombea urais ni Slaa,huko hamna ushindani. Ngoma inogile ccm kila mtu tumbo moto hana hakika. Hao wa Ukawa kiini macho tu

Ha haaa
 

Attachments

  • 1433793113000.jpg
    1433793113000.jpg
    39.2 KB · Views: 152
Wamekimbia mkuu kaja mama mmoja tu Ndio wamemuacha ahutubie na waudhuriaji watarudishiwa kiingilio chao

mbona katibu mkuu wao jana amewaruhusu wahudhurie?au lilikuwa changa la macho?
vipi rafiki yake zito makamba naye kakimbia?
 
Swali la kwanza kwa padri slaa:Kwanini uliacha upadri,kwanin hujaoa mpaka sasa,kwa nini unazini na mke wa mtu?

jibu mwanzo nilitarajia nitamuowa zzzittoor lkn kwa bahati mbaya alikimbilia aaccttrr
 
Swali la pili kwa dr slaa baada ya kuondolewa kwenye upadri na kumchukua muchumbusi je? Tukikpa urais wake zetu watakuwa salaama

hawatakuwa salama kwa kuwa hata mke wako ww ananisumbua sana lzm nimzalishe na kama vp nitamfundisha kal kal ka mche zzxx
 
Back
Top Bottom