Mdahalo wa UKAWA tarehe 18.6.2015

Mdahalo wa UKAWA tarehe 18.6.2015

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Posts
1,180
Reaction score
309
Kiongozi wa sekta binafsi bwana Ally Mafuruki ambaye ndiye muendesha mdahalo, ametangaza tarehe 18.6.2015 ni siku ya UKAWA wale waliotia nia.
 
Itakuwa vizuri kwa sababu Ukawa hawana historia ya kukimbia midahalo
Anachotakiwa kuzingatia ni kuurusha kwenye king'amuzi cha star times kupitia ITV na Star Tv ndio tv zinazotazamwa na wengi
Pia siku iwe ya mapumziko jumapili
 
Wamekimbia mkuu kaja mama mmoja tu Ndio wamemuacha ahutubie na waudhuriaji watarudishiwa kiingilio chao
 
aibu tupu.na baada ya hili majuha na vipofu wa akili ndo watabaki wanaisapoti ccm
 
... Mdahalo Wa Ukawa Ndo Wenyewe Huo, Ccm Hawana Jipya
 
... Mdahalo Wa Ukawa Ndo Wenyewe Huo, Ccm Hawana Jipya

Huo utakuwa bomba mbaya, ila hautanoga sana maana Dr Slaa hatamuwapo maana hajatia nia. Hata mwakilishi mmoja toka Cdm hatakuwepo maana hakuna aliyetia ni toka Cdm mpaka sasa.

Waliotia nia toka UKAWA mpaka sasa ni Prof Lipumba toka Cuf na Dr Kahangwa toka NCCR pekee. Vyama vya Cdm na NLD bado hawajapata wawakilishi wao.

BACK TANGANYIKA
 
Swali la kwanza kwa padri slaa:Kwanini uliacha upadri,kwanin hujaoa mpaka sasa,kwa nini unazini na mke wa mtu?
 
Hayo ndio matokeo yatakavyo kuwa tarehe 18. No: 1 Prof Lipumba. 100% No: 2. DR George Kahangwa 52%
No: 3. Dr Slaa 13%
 
Dr.slaa ni jembe na ni raisi wa wanyonge tulionyonywa na kujeruhiwa na c.c.m ya mazimwi!
Tunaisuburi kwa hamu.
 
Kutangaza nia sio kazi ila kufanya mdahalo noma cz kunamaswali mengi so watakuja kufanya nn au waje waumbuke nn
 
Mdahalo hewa huo,wakati mmeshampata mgombea urais ni Slaa,huko hamna ushindani. Ngoma inogile ccm kila mtu tumbo moto hana hakika. Hao wa Ukawa kiini macho tu
 
Swali la pili kwa dr slaa baada ya kuondolewa kwenye upadri na kumchukua muchumbusi je? Tukikpa urais wake zetu watakuwa salaama
 
Swali la pili hakuna vijana wenye mawazo na muono wa kuongoza chadema zaidi ya miongo mitatu sasa ni yeye tu
 
Back
Top Bottom