Mdahalo Azam Two: Wagombea ubunge jimbo la Kawe

Mdahalo Azam Two: Wagombea ubunge jimbo la Kawe

mgombea wa chama cha Lifa Chipaka kasema anamuunga mkono Lowassa na anamlaumu mwenyekiti wake Lifa kwa kubaki kwenye bunge la katiba badala ya kuungana na UKAWA kadai hata mwenyekiti wake angegombea urais asingempa kura hata dunia iishe

HHahahahaha,mkuuu nimecheka
Eeti hata dunia iishe lol
 
mgombea wa chama cha Lifa Chipaka kasema anamuunga mkono Lowassa na anamlaumu mwenyekiti wake Lifa kwa kubaki kwenye bunge la katiba badala ya kuungana na UKAWA kadai hata mwenyekiti wake angegombea urais asingempa kura hata dunia iishe

Hahahaha!
Wenyeviti wengine mizigo tu!
 
yeah huyu dada wa ACT kaulizwa kuwa mbona ulikusanya 8000 kutoka kwa wakina mama hujazirudisha -amesema anafanyiwa siasa chafu na wanatakiwa kuangalia shepu yake kama ni ya mtu wa kuchukua 8000 za wanawake. Amedai mbunge hakuweza kusaidia kituo cha walimu lakini yeye ameweza kwa kutoa computer na printer anadai katoka CDM ndio maana wanamfanyia sisisa chafu ameshangiliwa na jamaa watatu wamevaa zambarau


Janet kapanic sana ameulizwa maswali muhimu yenye uhalisia
 
Huyu wa ppt maendeleo anasema Kawe wanalima matikiti atajenga kiwanda cha kutengeneza juisi ya tikiti.
Atajenga fly over kwa kupata pesa toka ughaibuni

Hahaha si bure atakua tikiti na yeye
 
halima Mdee anaulizwa maswali -kwamba mbunge ameuza uwanja wampira hapo mbezi milioni 30-Halima anaulizwa na mkazi wa Mbezi juu uwanja wa jogooo.

halima,anajibu swali la kwanza juu ya hati za chasimba-anadai commitment ya kutoa ahadi ilitolewa na Lukuvi ambaye ni waziri wa serekali-ujumbe wako umefika na ni somo kwa wananchi juu ya ahadi za maccm.


kuhusu taarifa ya kazi zangu nilizofanya -nita tengeneza taarifa kama hicho kitabu ili kutoa mrejesho naomba uwe utaratibu wa viongozi wote tanzani

kuhusu foleni feeder roads barabara mchepuko tumesimamia za mchepuko anazitaja goba ,msewe kiwango cha lami


Uwanja wa mpira: Kata ya mbezi juu si eneo la makazi ni maalum kwa viwanda.Kuna eneo lilimilikishwa kwa mtu kihalali 2003 suala likawa mahakamani. eneo la viwanda likageuzwa eneo la makazi.ule uwanja umetumika kama uwanja wa michezo. lakini jamaa ana hati toka 2003. Kamanga mi sio mpigaji ningekuwa mpigaji ningekuwa bilionea anamwambia mtangazaji. anashauri kuwa wananchi wajiandikishe waombe ubatilishaji wa matumizi ya ule uwanja-asanteni wakuu

Hongera saana kaka kwa UZI ulionyooka. Wambie waige.
 
Mdee ameulizwa maswali magumu kayachomoa yote watu wamebaki kupiga makofi pwaa pwaa pwaa kweli ukawa wana wabunge wenye uelewa mkubwa sana.

Mke wangu anasema sijui Viongoz wa CDM wanawatoaga wapi wanachama wao....yaani wanajua kuongea ningumu kuwashinda km huna hoja
 
Back
Top Bottom