Mdada wa kazi

Glas

JF-Expert Member
May 30, 2016
970
1,000
Habari wana forum,
Nko kwenye uhitaji wa MDADA wa Kazi za nyumbani. Nna familia yenye mke na Mtoto mmoja.
Umri 15-20
Niko morogoro
Naomba nisaidiwe. Salary ni elf60
PM inahusika
 

Step by step

JF-Expert Member
Apr 28, 2014
1,063
2,000
Kuwa makini wadada wa kutafutiwa mitandaoni utaletewa mwizi uamke hayupo. Ushauri tafuta kupitia watu unaowafahamu ukishindwa kachukue ndugu kijijini sidhani kama utakosa
 

Chuck j

JF-Expert Member
Jun 17, 2011
2,351
2,000
Habari wana forum,
Nko kwenye uhitaji wa MDADA wa Kazi za nyumbani. Nna familia yenye mke na Mtoto mmoja.
Umri 15-20
Niko morogoro
Naomba nisaidiwe. Salary ni elf60
PM inahusika
Ninae ni pm no yako
 

Twamo

JF-Expert Member
May 27, 2017
2,353
2,000
Siku hizi kupata mdada wa kazi imekuwa tabu kwa sababu wengi wanaendelea na masomo. Si unajua elimu bure tena!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom