Mdada kama wa Kinyamwezi vile....

haa haa haa! kumbe wanyamwezi ni bomba hivyo loo!
ngoja nkatafute
 
Hapana, ila Wanyamwezi ndivyo walivyo na ndiyo maana watu wanaimba "Mzigo mzito mmpe Mnyamwezi....."

Hilo Zigo huyo Dada kwa kweli kapewa, lohhhh...... Utafikiri kaweka Silcon, hadi linaning'inia, kudadadeki 🙂

ni mnyamwezi huyu?
 
Hapana, ila Wanyamwezi ndivyo walivyo na ndiyo maana watu wanaimba "Mzigo mzito mmpe Mnyamwezi....."

Hilo Zigo huyo Dada kwa kweli kapewa, lohhhh...... Utafikiri kaweka Silcon, hadi linaning'inia, kudadadeki 🙂
mbona mi namzidi huyu ! kumbe nikienda unyamwezini nitauzika eeh? nitafutie mnyamwezi mmoja basi aisee nijimuvuzishe nae
 
Mhhhh, ngoja akusikie dada yangu Kaunga na aseme kama kweli unamzidi mtoto wa Kinyamwezi.

Kuna siku dada zangu wawili walienda Sokoni Kariakoo, basi jamaa mmoja kumuona Sister (binamu) mdogo, mate yakamtoka na akatangaza ukweli wa kilichomsibu. Sister Mkubwa akamwambia kama kweli umemzimia, basi PROVE. Jamaa akachukua kilo ya Karanga na akawapa BURE na hakutaka hata kuuliza anwani wala simu..... Yeye aliridhika kula kwa MACHO tu.

Na kweli huyo dada yangu (binamu) alikuwa amejaliwa Mtoto wa Kinyamwezi na Mzigo wake. RIP binamu yangu (True story).
mbona mi namzidi huyu ! kumbe nikienda unyamwezini nitauzika eeh? nitafutie mnyamwezi mmoja basi aisee nijimuvuzishe nae
 

Eeeh mdugu wane,pale Sikonge madukani kuna mtoto wa wa dadaangu chotara wa kaarabu na kinyamwezi we acha tu mungu anajua kuumba,anaolewa mwezi wa kumi tukutana pale safari hii bwana
 
mbona mi namzidi huyu ! kumbe nikienda unyamwezini nitauzika eeh? nitafutie mnyamwezi mmoja basi aisee nijimuvuzishe nae

mimi nilifikiri you are my wifi already.
 

naamini kuna uchotara fulani kwa Smile, hilo figure lake lazima kuna kaunyamwezi fulani!
Ila kaka unanijazia PM humu ujue.
 
Last edited by a moderator:
Sasa na wewe Kikungu jamani ehh, harusi mwezi wa Kumi na wewe ndiyo unasema leo, nimechelewa mimi.

Sawa basi, ntajitahidi niwepo hapo siku hizo ingawa kuna dalili nikatakiwa kwenda Geita kwa muda wa wiki kadhaa.

Ngoja mtu afaidi NEEMA za Mola. Chezea totoz za Kinyamwezi wee.
Eeeh mdugu wane,pale Sikonge madukani kuna mtoto wa wa dadaangu chotara wa kaarabu na kinyamwezi we acha tu mungu anajua kuumba,anaolewa mwezi wa kumi tukutana pale safari hii bwana
 
Pole sana Ilimbu lyane. Sikutegemea watu wananunua Paka kwenye gunia, lohhh!!!! Ujumbe umefika na ntaufanyia kazi.

Msalimie sana Shemeji na watoto 🙂 (Natanga kukonga vantu).
naamini kuna uchotara fulani kwa Smile, hilo figure lake lazima kuna kaunyamwezi fulani!
Ila kaka unanijazia PM humu ujue.
 
mbona mi namzidi huyu ! kumbe nikienda unyamwezini nitauzika eeh? nitafutie mnyamwezi mmoja basi aisee nijimuvuzishe nae
Smile changamkia tenda hilo si unatafuta mama mkwe
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…