Mdada anatafuta Kazi


bitebo7

bitebo7

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2015
Messages
794
Likes
131
Points
60
bitebo7

bitebo7

JF-Expert Member
Joined May 1, 2015
794 131 60
Habari zenu
Kuna mdada anatafuta kazi ya ualimu wa shule ya awali
Au kazi ya kuuza duka la nguo,duka la vipodozi,kufanya kazi sheli,kusaidia mama ntilie au kazi za usafi maofisini
Umri wake miaka 24
Elimu yake kidato cha nne
Pia ana elimu ya Computer
Yupo dar es salaam
Namba yake 0679247565
 
Jerry santonga

Jerry santonga

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
575
Likes
407
Points
80
Jerry santonga

Jerry santonga

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
575 407 80
Watu wataipiga hiyo aiseee
Naona wasio wastaaaaarabuna watamkobejekega mtongozo mubashara
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,248
Likes
562
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,248 562 280
Habari zenu
Kuna mdada anatafuta kazi ya ualimu wa shule ya awali
Au kazi ya kuuza duka la nguo,duka la vipodozi,kufanya kazi sheli,kusaidia mama ntilie au kazi za usafi maofisini
Umri wake miaka 24
Elimu yake kidato cha nne
Pia ana elimu ya Computer
Yupo dar es salaam
Namba yake 0679247565
Anakaa wapi,,,
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,690
Likes
2,660
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,690 2,660 280
Habari zenu
Kuna mdada anatafuta kazi ya ualimu wa shule ya awali
Au kazi ya kuuza duka la nguo,duka la vipodozi,kufanya kazi sheli,kusaidia mama ntilie au kazi za usafi maofisini
Umri wake miaka 24
Elimu yake kidato cha nne
Pia ana elimu ya Computer
Yupo dar es salaam
Namba yake 0679247565
Hizo kazi zote anazimudu au anazitaka tu sababu ya vyuma kukaza?
 
Geffy

Geffy

Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
88
Likes
62
Points
25
Geffy

Geffy

Member
Joined Feb 10, 2012
88 62 25
Mimi natafuta mdada wa kazi za ndani... Kama yupo njoo PM tuongee.
 
godiusngunda

godiusngunda

Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
35
Likes
55
Points
25
Age
30
godiusngunda

godiusngunda

Member
Joined Jun 11, 2013
35 55 25
Je huyo mdada ana mdhamini mwenye makazi maalumu
 
Amadoli

Amadoli

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
2,423
Likes
1,897
Points
280
Amadoli

Amadoli

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
2,423 1,897 280
Kama vp namim natafuta mdada wa kaz 0716972627
 

Forum statistics

Threads 1,214,891
Members 462,920
Posts 28,527,488