Mchunguze mpenzi/mwenza uliye nae bila woga

Mchunguze mpenzi/mwenza uliye nae bila woga

boyson onlye

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2015
Posts
1,108
Reaction score
1,404
Imeandikwa: ukiijua kweli nayo kweli itakuweka huru

Mimi napinga wale wote wanaosema eti usimchunguze mwenza wako kwa kuogopa maumivu, why?
Kwa nini usimchunguze ukajiridhisha ili uishi kwa Amani bila hofu moyoni, huyo uliye nae mmekubaliana wenyewe kuwa mnapenda na hata mlio oana mmekubaliana, kwa nini usiwe mwaminifu kwa mwenzako,
? na kwa nini unaogopa kumchunguza mwenza wako? Kwa nini unaogopa kuchunguzwa? Kama mtu uliye nae si sahihi achana nae mtafute yule sahihi kwako kuliko unaishi kwa wasiwasi, na kuogopa kuchunguzwa/kumchunguza kama cyo mwaminifu piga chini punguza thana ya kuwa hakuna mkamilifu wakati unaletewa magonjwa ndani kwa uzembe wako.

Raha ya mapenzi ni kumwamini mwenzako hata akiwa bukoba wewe upo dsm mnakuwa na amani na kazi zinaenda vizuri, kama unahisi hautosheki na mmoja usioe/usiolewe we chukua piga/pigwa acha maisha yaendelee, acheni kuishi maisha ya wasiwasi, kama mkeo/mmeo haumwamini mchunguze mpaka ujue ukweli, ili uwe na Amani moyoni na ufurahie mahusiano, kama kicheche piga chini hatujaja duniani kutesana, mwanaume anashida na mwanamke na mwanamke anashida na mwanaume,

Vijana tusiolee ngenye kisa demu anakiuno feni, mchunguze kwanza umjue haswa, kama kicheche achana nae abaki chakula cha mbwa.
Wasichana msiolewe kisa vicent kama kicheche achana nae aendelee kuitwa danga. Na ale wa kununua

Note:uaminifu kwenye jambo lolote unajenga heshima, unajenga familia bora, unaleta maendeleo

Wewe ni wa thamani sana usikubali upoteze malengo yako/mambo yako kisa mwenza anayekucheat
 
Nakupa Mfano Mdogo Ukitaka Kufa Mapema Au Uugue Presha Bp Na Kisukari Hebu Jaribu Kufuatilia Maisha Ya Watu Na Nyenendo Zao Uone Kama Utachukua Raundi Angalia Watu Ambao Huwa Wanajifanya Wafichua Maovu Huwa Hawadumu Unapotezwa
 
Imeandikwa: ukiijua kweli nayo kweli itakuweka huru

Mimi napinga wale wote wanaosema eti usimchunguze mwenza wako kwa kuogopa maumivu, why?
Kwa nini usimchunguze ukajiridhisha ili uishi kwa Amani bila hofu moyoni, huyo uliye nae mmekubaliana wenyewe kuwa mnapenda na hata mlio oana mmekubaliana, kwa nini usiwe mwaminifu kwa mwenzako,
? na kwa nini unaogopa kumchunguza mwenza wako? Kwa nini unaogopa kuchunguzwa? Kama mtu uliye nae si sahihi achana nae mtafute yule sahihi kwako kuliko unaishi kwa wasiwasi, na kuogopa kuchunguzwa/kumchunguza kama cyo mwaminifu piga chini punguza thana ya kuwa hakuna mkamilifu wakati unaletewa magonjwa ndani kwa uzembe wako.

Raha ya mapenzi ni kumwamini mwenzako hata akiwa bukoba wewe upo dsm mnakuwa na amani na kazi zinaenda vizuri, kama unahisi hautosheki na mmoja usioe/usiolewe we chukua piga/pigwa acha maisha yaendelee, acheni kuishi maisha ya wasiwasi, kama mkeo/mmeo haumwamini mchunguze mpaka ujue ukweli, ili uwe na Amani moyoni na ufurahie mahusiano, kama kicheche piga chini hatujaja duniani kutesana, mwanaume anashida na mwanamke na mwanamke anashida na mwanaume,

Vijana tusiolee ngenye kisa demu anakiuno feni, mchunguze kwanza umjue haswa, kama kicheche achana nae abaki chakula cha mbwa.
Wasichana msiolewe kisa vicent kama kicheche achana nae aendelee kuitwa danga. Na ale wa kununua

Note:uaminifu kwenye jambo lolote unajenga heshima, unajenga familia bora, unaleta maendeleo

Wewe ni wa thamani sana usikubali upoteze malengo yako/mambo yako kisa mwenza anayekucheat
LB
 
Well namuunga jamaa mkono. wanao support kutokuchunguza ni wachepukaji. Mm nita geuka jason bourne , nitachunguza kuliko kuishi kwenye uongo.
kuuujua ukweli kunakupa amani na kukuweka huru
vipi kwa walioko kwenye ndoa wamezaa ukichunguza ukajua utavunja ndoa!!!kwa wapenzi na wachumba kuchunguza nzuri
Na vipi watoto mtawaweka katika hali gani mkiachana!!
 
vipi kwa walioko kwenye ndoa wamezaa ukichunguza ukajua utavunja ndoa!!!kwa wapenzi na wachumba kuchunguza nzuri
Na vipi watoto mtawaweka katika hali gani mkiachana!!
Kwa uogope kumchunguza
Unacjokiogopa ndicho kinachokuumiza
 
Acheni haya mambo wadogo zangu hasa wanaume acheni kuchunguza wake zenu maana ninyi hamuwez kulia pindi mnapovumbua maovu yao hivyo basi sumu ya machozi ikawaua mapema sana.

Mimi ni mwanaume pia ila usinichunguze kabisa ukiwa na roho nyepesi utakuja kufa umesimama.

My take:Truth is treason in the empire of lies.
 
Well namuunga jamaa mkono. wanao support kutokuchunguza ni wachepukaji. Mm nita geuka jason bourne , nitachunguza kuliko kuishi kwenye uongo.
kuuujua ukweli kunakupa amani na kukuweka huru
Kweli kabisa Aisee, Mimi nimejitahidi kutokuchunguza lakini ndio najikuta naumia zaidi,
So bora niendelee tu kuchunguza nijiridhishe ndio huwa nafuu yangu.
 
Back
Top Bottom