Teh teh teh!
Naona mzee wa Kakende umetokea tena!
Unajua hili jina lako linanikumbusha hili andiko ambalo limetaja makundi ya watu walemavu ambao NI MARUFUKU KWENDA KANISANI!
Ktk mstari wa 20, Andiko likasema " na aliyevunjika MAKENDE pia asiende Kumlisha mungu!
Sasa usiniulize ni chakula gani mungu wako wa biblia anakula!
Mi hapa nataka kuongelea hako Kakende kako!
MAMBO YA WALAWI 21.
19-au mtu aliyevunjika mguu, au aliyevunjika mkono,-
20-au aliye na kijongo, au aliye kibeti, au aliye na kilema cha jichoni, au aliye na upele, au mwenye buba, au aliyevunjika MA.P.UMBU!
21-mtu awaye yote wa kizazi cha Haruni kuhani aliye na kilema asikaribie kuzisongeza sadaka za Bwana kwa njia ya moto; ana kilema huyo asikaribie kusongeza chakula cha Mungu wake.-
Sasa mkuu Kakende!
hapo Andiko linasema ...na aliyevunjika MA.P.UMBU! Yaani MAKEN.DE!
Sasa kwa sababu wewe huna MAKE.NDE bali una Kakende!
Chunga sana hako Kakende kako kasije KAKAVUNJIKA!
Au na wewe HUWEZI KUMLISHA mungu hicho chakula! ( may be kitimoto! Au mkate wa Azam! I'm not really sure!
Teh teh teh teh!
Kelele nyiiingi kumbe jitu lenyewe lina Kakende kadooogo kama ka paka!
Cc ahmed deedat
Hata hiyo laptop uliyotumia kunitukana iligunduliwa na Kafir
Lots of ignorance after 50yrs of the so called independence! In those missionary school dont they teach you that the language of computing is binary numbers 0 &1 which the logic of mathematics is by the famous muslim scholar and mathematician known as AL KHAWARIZMI (Alghorithms).
The numbers we use are Indian numerals so dont fret about Christianity during the Inquistion the roman catholic killed famous scientist and mathematicians calling them heretics, witches or antichrist, people like Pristley and Newton learned from the muslims and were hunted under the Spanish Inquisition order, they had to do all their work under secrecy in hiding.
Al Faraby (Faroes)
Avicena (Ibn Sina)
are all muslims.
Al Jabri (Algebra)
these are muslim scholars who taught the west
Lots of ignorance after 50yrs of the so called independence! In those missionary school dont they teach you that the language of computing is binary numbers 0 &1 which the logic of mathematics is by the famous muslim scholar and mathematician known as AL KHAWARIZMI (Alghorithms).
The numbers we use are Indian numerals so dont fret about Christianity during the Inquistion the roman catholic killed famous scientist and mathematicians calling them heretics, witches or antichrist, people like Pristley and Newton learned from the muslims and were hunted under the Spanish Inquisition order, they had to do all their work under secrecy in hiding.
Al Faraby (Faroes)
Avicena (Ibn Sina)
are all muslims.
Al Jabri (Algebra)
these are muslim scholars who taught the west
Naona unajadili kuhusu kakende tu. Lakini naomba unijibu kuhusu kale katoto kanaitwa AISHA alikokaoa mtume wetu mwamedi kakiwa na miaka sita, akakasubiri kalipofika miaka tisa(Bukhari 7. 62. 64)
akaona aanze kukapiga pipe, ebu tafuta kabinti ka miaka 6 uone kama ilikuwa fair kukapiga mzigo au ni ubakaji?. Maana mna spend muda mwingi kumjadili Yesu kama ni Mungu au laa badala ya kumjadili mwamedi kwa kitendo hicho. Check na haya mahubiri upate taarifa zaidi http://www.youtube.com/watch?v=6OZ3s0BcSxs, na hiyo : http://www.youtube.com/watch?v=-FE-0oZhbRI
Mahubiri yabatesa maruhani yao. Si unajua tena wenzetu na ilimu dunia. Majini kibao. Mipete mikononi kila moja na jini lake kama maimuna, kinyamkera na mengine mengi.
We mkulima unajua maana ya MGUNDUZI WEWE!?
Au unaropoka tu!
Hebu ondoa uchafu jukwaani!
Mitoto shule haijaenda! Lkn midomo mireefu kama waimba taarabu!
We huna habari hata hii lugha unayotumia hapa bila muislamu kuja nchi kwako. We leo ungekuwa unaonge kikerewe bado?!
Kudadeki, mtoto wa jirani we!
vitu vingi wanavyotumia vimetengenezwa na makafiri
mungu katujalia makafir akili bwana, pole yao!!
makafir hoyeeeee!!
vitu vingi wanavyotumia vimetengenezwa na makafiri
mungu katujalia makafir akili bwana, pole yao!!
makafir hoyeeeee!!
Foolish propaganda, even today we don't see what Arabs are doing instead of spending time planning to kill innocent people for gaining 72 Virgins. If they were technologically advanced they would have fought successfully against Jews and won the battle
Nakusoma ikhwani
Morning Star News ni shirika la Kimarekani. Ila Mwandishi ndiye anakaa Nairobi Kenya. Kwa hiyo labda hapo useme Marekani inataka kuwatisha watalii wasiende Zanzibar
now this is a better one. you have put fewer insults. take the salute now.... the people of pemba are very humble yes. i agree with you. but they are also hospitable people, very kind and hospitable. but they live in a box, and it is a closed box. the box called islam. anything not islam is bad and they are willing to go to war for it. Pemba is our version of afghanistan. and that has nothing to do with CCM. it has to do with closed minded islam. that is what pemba is-- tanzania's factory of terrorists.
lafiki jina yako namananisha nini kwa swahili..kwetu china sisi nakula mende
yah!!makafir wote tuna akili banaEti nawe una AKILI? mh!!!!!!!!!!
we mwenzetu mpagani au?Waislamu ni makafiri wa wakristo pia
Sad news from Isles