Mchungaji Msigwa; the best risk decision maker ever! Tumpongeze

Kiukweli mkuu nakuunga mkono...bahati nzuri nimebahatika kufika mikoa mingi ila kwenye suala la infrastructures Iringa ipo vizuri huwezi fananisha na sehemu kama Lindi au singida kwa Nchemba....sehemu kama Miyomboni pamepangika vizuri sana
Watu wengi walihitaji msigwa adanganye ukweli, wananchi wangemshangaa kupinga kila kitu wakati barabara zinaonekana
 
Narudia tena,wabunge hizo pesa waache kuzitumia ovyo JPM anawaumbua tu.
 
Mchungaji Msigwa kaongea kiujanja sana . But he hasn’t conceded anything. BAHATI mbaya wengi hawakumuelewa
Including mlengwa so alimpigia mbuzi gitaa. Go straight to the point sio kuzunguka mbuyu
Kwa ufupi amejivuruga hawezi kujisafisha hata iweje.
Hakuna upinzani Tz wote ni wafanyabiashara period
 
Including mlengwa so alimpigia mbuzi gitaa. Go straight to the point sio kuzunguka mbuyu
Kwa ufupi amejivuruga hawezi kujisafisha hata iweje.
Hakuna upinzani Tz wote ni wafanyabiashara period
Mkuu asingeweza ongea uwongo wakati barabara zinaonekana pale manispaa na maji hayakatiki kabisa, Msigwa asingeweza danganya ule mkoa umepelekewa mabilioni ya World Bank bila kinyongo
 
Mkuu asingeweza ongea uwongo wakati barabara zinaonekana pale manispaa na maji hayakatiki kabisa, Msigwa asingeweza danganya ule mkoa umepelekewa mabilioni ya World Bank bila kinyongo
Stendi ya Ipogolo ni kweli? Nimepita huku juzi sijaona jipya zaidi ya vumbi! So ukweli gani aliuongea hapa?
 
Actually iringa pazuri aise hamna seem nzr kama ile umeme kule ukikatika ujue umekata Tz zima, maji iruwasa inajitahd yale , afya ase wananchi wa iringa wanaraha. Pia usafi hongera kwao wahehe
 
Stendi ya Ipogolo ni kweli? Nimepita huku juzi sijaona jipya zaidi ya vumbi! So ukweli gani aliuongea hapa?
Naamini jamaa alijichanganya alv sema ipogoro ila kiukweli ile stand ipo igumbilo ndo imejengwa sahz nafkr ipo kwenye level ya finishing picha hii apa

Hyo ndo stand kuu mpya aliokua anaiomgelea mchungaji msigwa.
 
Msigwa, The Great Thinker.

Watu walitaka amtukane rais, hapana hata mimi nisingeweza kumdhalilisha mkubwa wangu wa kazi hadharani. Huu ndio utamaduni wetu waungwana.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…