Habari wana jukwaa la MMU, mm Nina mpenzi nimedumu nae kwa takribani mwaka mmoja sasa, ila siku za hivi karibuni mwenzangu kabadilika sana kupita kawaida, majuzi nimeenda kwake lakn hakuonyesha kujali uwepo wangu na ukizingatia ni miezi miwili ilipita hatujaonana. lakn pia ndani aman hakuna unachomsemesha ndo anachojibu anaweza akakaa kimya siku nzima mpaka uanze ww kuongea, yeye yuko busy na laptop na simu basii.
kiukweli nakosa amani ya moyo na nikimuuliza " what's wrong mbona umebadirika hivyo?" anajibu," Nothing"..Mwanzoni tulikuwa tukishikiana simu lakin yeye ya kwake ametia password kila kona.yaani mpaka najiuliza nitakaa maisha haya mpaka lini nakosa amani ya moyo kabisa.
Naombeni ushauri wenu..Asanten