Mchumba wangu hanitaki na tumeishi naye miaka 3

Mchumba wangu hanitaki na tumeishi naye miaka 3

Ambroce92

New Member
Joined
Jul 27, 2016
Posts
2
Reaction score
0
Nimechanganyikiwa sielewi hata nifanyaje, mchumba wangu hanitaki na nimeshapoteza gharama nyingi juu yake leo hanitaki na hana sababu yoyote
nimechanganyikiwa.

Naombeni ushauri.
 
Nimechanganyikiwa siwlewi hata nifanyaje!! mchumba wangu hanitaki na nimeshapoteza gharama nyingi juu yake leo hanitaki na hana sababu yyte!!
nmechanganykiwa naombeni ushauri
Pole bro inaonekana umeaanza ubahili ndo maana umeachwa
 
sitaki kabisa wanawake yaani ni pasua kichwa hata umpe kila kitu bado anakusaliti ukipunguza kidogo tu ndo unaachwa kabisa. ushauri wangu tafuta mchumba oa acha kupoteza muda na mabinti wasioeleweka na kukulia pesa kibao
 
Pole mkuu..tulia kwanza maana hata kuandika unaonekana umepanic
 
Nimechanganyikiwa siwlewi hata nifanyaje!! mchumba wangu hanitaki na nimeshapoteza gharama nyingi juu yake leo hanitaki na hana sababu yyte!!
nmechanganykiwa naombeni ushauri
Ha ha ha eti hana sababu,yaani mpaka akakwambie kinagaubaga ana bwana?,Hebu kuwa kidogo,amekufanyia wema mkubwa kukwambia hakutaki,kuliko angekunyia kitu kibaya au kukudhuru,wanawake wapo wengi,utampata tu atayekupenda kwa dhati...
 
Kapata mwingine anayetaka kumuoa. Wewe unakaa na mtu miaka mitatu bila kuhalalisha! Kakuona hauko serious. Mwenzio amechoka kutenda dhambi...
 
We unahisi labda umepunguza nini alichokuwa akikipata mwanzoni??
 
Sasa miaka yote mitatu ulikosa kuweka ata heshima!

Ungemtia mimba tuu ungepata pakujikumbusha!
 
Nimechanganyikiwa siwlewi hata nifanyaje!! mchumba wangu hanitaki na nimeshapoteza gharama nyingi juu yake leo hanitaki na hana sababu yyte!!
nmechanganykiwa naombeni ushauri
Hauna cha kufanya mkuu umeshaachwa! Hamna cha kukushauri hapo....tulia utasahau maisha yataendelea!
 
Nimechanganyikiwa siwlewi hata nifanyaje!! mchumba wangu hanitaki na nimeshapoteza gharama nyingi juu yake leo hanitaki na hana sababu yyte!!
nmechanganykiwa naombeni ushauri


!
!
Ushawahi kumgonga? nijibu kwanza hili ndipo nikushauri.
 
Na wewe muache tuu iwe mmeachana kuliko kuachwa nakubakia king'ang'anizi utaumia zaidi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom