Ni kutojiamini
Uchumba tu anakusumbua hivyo, ukimuoa itakuwaje?
Ananifanya niwaze mara mbili mbili juu ya kumuo, make naweza kujikuta kila siku ni kujieleza kwa mwanamke. Kuna rafiki yangu alimtania kuwa ofisini kwetu kuna secretary mzuri, baasi mwanamke amani hana na kazini kwangu.
njooni mtoe coment wajamen manake nataka kudesa coment zenu.............
nilijua tu watakuja kwa nguvu sana hawalalai hawa wana kazi moja kusubiria thread zinazowagusa ili waziponde, haya dongo hiloooo mie nalala zangu.....najua leo hamtapata usingizi kwa hasira hhhahahahhaaa wapi Mndee Paloma aje kwa huku najua Little Angel naye anasubiri apigiwe simu ya good night Swithati ndio atapata usingizi.....nyoooo mtakoma, tumewachoka bhana