Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,877
- Thread starter
-
- #21
ni ya roma kweli sio mchezo ila kibamia cha mume kinavumilikaDu hiyo special 'delivery to be opened on your honey moon' nayo inataka moyo, ukikutana na vituko huko na ndoa yenyewe ni ra Roman Catholic sijui unafanya nini?
ni kweli mkuu sio uongoWakati mwingine posts zako hazina uhalisia.......zipo kwa ajili ya kusisimua tu.
hahah umenikumbusha mbali sana, inaanza tangia wakiwa watoto, niliwahi kumbadilisha nappy baby boy asubuhi nikawa ninamwimbia mabata madogo madogo huku ninacheka, saa ngapi mkojo usiingie mdomoni.kama wakati wamelala wote haikudinda .. sababu wanaume wanadinda usiku na asubuhi lazime kiwe mnara kama yupo lijali kweli.. sasa mwenzangu mmelala hata kudinda kwa asubuhi hakupo teh hata me ningetaka kujaribu kukutana na kidudu kimelegea mpaka ukisokomeze na kidole na hana mikiki sababu akijivuta tu au ukapiga chafya kimechomoka ote mae ajaribu tu
Nakuona nakuonaaaila we dada jamani......
ahaaa jamani miss unataka game sana eehkama wakati wamelala wote haikudinda .. sababu wanaume wanadinda usiku na asubuhi lazime kiwe mnara kama yupo lijali kweli.. sasa mwenzangu mmelala hata kudinda kwa asubuhi hakupo teh hata me ningetaka kujaribu kukutana na kidudu kimelegea mpaka ukisokomeze na kidole na hana mikiki sababu akijivuta tu au ukapiga chafya kimechomoka ote mae ajaribu tu
ha ahha na wale wanarushaga kweli kojo lao......hahah umenikumbusha mbali sana, inaanza tangia wakiwa watoto, niliwahi kumbadilisha nappy baby boy asubuhi nikawa ninamwimbia mabata madogo madogo huku ninacheka, saa ngapi mkojo usiingie mdomoni.
pesa na kitu kinafanya kazi wee kuna wanaume hawadindi kabisaahaaa jamani miss unataka game sana eeh
so wewe bado unasex na wapenzi?Well kama umekwenda kukachumbia katoto ka miaka 18 -20 kwakweli hutakatendea haki kama utaanza kumwambia 'shake before use'. Lakini ukutane na mdada anakwambia mimi bwana nimeamua baada kuwa disappointed aahhh!
Kama anapesa unatafuta ya plastic yenye electric charge kabisa, akilala na wewe unajihudumia, asubuhi uko ndani ya vogue unarusha roho class mate wako, yanayokupata usiku siri yako.pesa na kitu kinafanya kazi wee kuna wanaume hawadindi kabisa
kabisa uke unaota sugu huku pesa naenjoy maisha haya kuta zingekuwa zinasema uwiii aibuKama anapesa unatafuta ya plastic yenye electric charge kabisa, akilala na wewe unajihudumia, asubuhi uko ndani ya vogue unarusha roho class mate wako, yanayokupata usiku siri yako.
Miss that is for me to know and you to find out.so wewe bado unasex na wapenzi?
halafu kuna wamama jamani wanatumia mavitu kujikojolesha serias last week kwenye groum moja mama mmoja na heshima zake alisema kitu sina hamu naeKama anapesa unatafuta ya plastic yenye electric charge kabisa, akilala na wewe unajihudumia, asubuhi uko ndani ya vogue unarusha roho class mate wako, yanayokupata usiku siri yako.
Na wanawake skuzote vigeugeu kama nyeti zao wakisimama zinakuwa chini akilala zinakuwa juu akiinama zinakuwa nyuma hamuereweki si aritaka yeye till ndoa sasa anararama ninSalam aleikum wadau,
Mimi kama Mwenyekiti wa wanawake tulioamua kustaafu kusex bila ndoa nimepata malalamiko toknon? wa mwanachama wangu mnajua bana sisi wanawake mtuelewe tu sometimes tupo off saa zingine on kapata mchumba sharti la kwanza mwenyewe mdada akamwambia jamaa no sex till marriage jamaa akamwambia poa hata mimi nataka mwanamke kama wewe.
Imefika katikati mdada anataka kujaribu amemtega jamaa wewe hadi amelala kwake ila jamaa hapigi gemu kabisa na sasa anaprocess ndoa. Sasa huyu member mwenzetu anadai ana hofu anataka gemu kwanza mimi hata simuelewi jamani anaomba ushauri maana nimempa ID yangu hapa anasoma.
Matusi muache jamani, shaurini kiungwana mambo ya mahusiano ni magumu jamani.
Hiyo ndiyo maana ya uhuru wa mtu binafsi, wengine wanaamua kuwa na vi toy boy, wengine wanakuwa na mume wa mtu kwa agenda ya sex tu, wengine wanaamua kununua plastic ni siri ya mtu.halafu kuna wamama jamani wanatumia mavitu kujikojolesha serias last week kwenye groum moja mama mmoja na heshima zake alisema kitu sina hamu nae
Nimempa credit za kutosha jamaa.. Ameamua kusimamia vigezo na masharti, mwambie dada asubiri tu ndoa maana ndio makubaliano yao hakuna namna.. akiuziwa mbuzi kwenye gunia itakua funzo kwenye chama chenu na pengine huenda ukarudi hapa ukiwa mwenyekiti wa wanawake ambao hawapo tayari kuingia kwenye ndoa bila kusex japo mara moja.. ikiwa successful basi pia itakua faida kwako kama mwenyekiti maana utawahimiza wengine kukaza..Salam aleikum wadau,
Mimi kama Mwenyekiti wa wanawake tulioamua kustaafu kusex bila ndoa nimepata malalamiko toka kwa mwanachama wangu mnajua bana sisi wanawake mtuelewe tu sometimes tupo off saa zingine on kapata mchumba sharti la kwanza mwenyewe mdada akamwambia jamaa no sex till marriage jamaa akamwambia poa hata mimi nataka mwanamke kama wewe.
Imefika katikati mdada anataka kujaribu amemtega jamaa wewe hadi amelala kwake ila jamaa hapigi gemu kabisa na sasa anaprocess ndoa. Sasa huyu member mwenzetu anadai ana hofu anataka gemu kwanza mimi hata simuelewi jamani anaomba ushauri maana nimempa ID yangu hapa anasoma.
Matusi muache jamani, shaurini kiungwana mambo ya mahusiano ni magumu jamani.