Quinine Mwitu
JF-Expert Member
- Oct 19, 2014
- 5,530
- 6,126
yupo mmoj nilimkuta ananunua hizo electrical dildo,akadai anataka mbili ili akachomeke nyuma na mbele alafu awashe umeme kwa pamoja nyumba na mbele ku vibrate kwa pamoja,huyo nae atalalamika mume hamkuni vizuri,muda mwingine wanaume tuepuke challenge zisizo za lazimakabisa uke unaota sugu huku pesa naenjoy maisha haya kuta zingekuwa zinasema uwiii aibu
Yaani asiponyanyua hapo basi ana stress huyo... Unabadilisha gia na kumlamba kidogo ubavuni karibia na mgongo!!!hahaha duu watu mna sayansi hadi noma,kwa hyo mtu akipumuliwa hapo lazima boxer iwe ndogo
Yaani asiponyanyua hapo basi ana stress huyo... Unabadilisha gia na kumlamba kidogo ubavuni karibia na mgongo!!!
Hahahahah tena anaweza kujifanya kalala anakoroma huku anaota anachezea koni yako
Yaani asiponyanyua hapo basi ana stress huyo... Unabadilisha gia na kumlamba kidogo ubavuni karibia na mgongo!!!
raha ya kibamia kiwe kidogo halafu lainiii, Yale mabamia magumu hayatafuniki, utadhani unakula katanishetani anahusikaje .tamaa zake mwenyewe anaogopa kibamia labda
weeee usirudie hiyo kauli kunakatoto ka miaka 18-20? mtu mzma anaanzia miaka >18Well kama umekwenda kukachumbia katoto ka miaka 18 -20 kwakweli hutakatendea haki kama utaanza kumwambia 'shake before use'. Lakini ukutane na mdada anakwambia mimi bwana nimeamua baada kuwa disappointed aahhh!
Hofu ya demu labda hana bikira,wàkati alishamegwa na jamaa yuko seriousHuyo Jamaa nitumie namba yake nimrushie Vocha.. Amenifurahisha sana.. Demu katingisha kiberiti jamaa kakaza kweli
Jamaa kamtega,asipokuta bikira inakula kwake,Anaogopa kukuta kibamia baada ya ndoa .... au....
ila kibamia cha mume kinavumilika sio cha mchepukoraha ya kibamia kiwe kidogo halafu lainiii, Yale mabamia magumu hayatafuniki, utadhani unakula katani
sio kwamba kubamia anacho house girl jikoni?ila kibamia cha mume kinavumilika sio cha mchepuko
basi sawayupo mmoj nilimkuta ananunua hizo electrical dildo,akadai anataka mbili ili akachomeke nyuma na mbele alafu awashe umeme kwa pamoja nyumba na mbele ku vibrate kwa pamoja,huyo nae atalalamika mume hamkuni vizuri,muda mwingine wanaume tuepuke challenge zisizo za lazima
ha hahaha inasimama na kukaa hazina nguvu wanaume wanatabu sanaUnaweza ukaigusa ukakuta imesimama ukajiridhisha, kumbe ndio zile za sekunde tu[emoji134] [emoji134] [emoji134]
ha hahahaIcho kushuzi kama cha miss chagga