Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba anatakiwa

Discussion in 'Love Connect' started by Moony, Jun 3, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Anatafutwa mchumba mwanamume mtu mzima, kwa maana ya maturity. mtafutaji ni dada yangu ni mjane mkristo ana umri wa miaka 55 na watoto wawili. Ni mkulima mjasiriamali. Ni mcheshi na mcha Mungu, mkweli na mwaminifu. Wenye nia ya ukweli pm via Moony.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,670
    Likes Received: 3,549
    Trophy Points: 280
    i see. . . . .
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,266
    Likes Received: 1,534
    Trophy Points: 280
    55 hehee labda wapelekee hili tangazo wanajeshi wastaafu utabahatisha! Lakini kwa uelewa wangu ni kuwa 98% ya wahitajio wenza ni kati ya 18-40
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Miaka 55 mwenza wa nini tena?
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Rejao, mwenza wa kuzeeshana nae. Na mie babangu is 65, sijui nimtaftie mchumba kwa penalty?
    Ati ndugu, huyo dadako ukulima na ujasiriapesa anafanyia bara ulaya ama america? Au anasaka ticket ya abroad? Manake babangu yuko kijijini umasaini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,583
    Likes Received: 11,970
    Trophy Points: 280

    Mhhhh! Haya bana..naona wachumba mpaka wanawekewa na mipaka siku hizi. Shurti awe anatoka sehemu fulani duniani.
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 133
    Mkuu wanajeshi wastaafu ndo zoazoa nini tufahamishana kisa cha kuwaweka hapo.
     
  8. M

    Moony JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mbona ukimwona hata wewe mwenyewe utablow!
    hivi wajane mke au mume hawastahili kuwa na wenza tena?
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    At 55 halafu masharti ya ulaya, amechelewa na ugold digger
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa nini usiseme ukweli ni wewe badala ya kumsingizia dada yako? unapata dhambi.
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,575
    Likes Received: 4,127
    Trophy Points: 280
    Wasikuchuuze wajeda wa amerika wanabandua briefcase i.e TIGO EXTRIME atajuta kama kitu bado pinaaa!
     
  12. M

    Moony JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    LOl mimi wangu ninaye ningesema tu
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,877
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi nina miaka mitatu pungufu kwa umri wa "mchumba" sijui atanikubali?
     
  14. Franky

    Franky JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 855
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    anasaka ticket ya ndege waungwana..........eleweni
     
  15. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    is this a joke?!
     
  16. M

    Moony JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    "kwa uelewa wako''

    Hivyo ni bora utoe opinion yako, usipende kulimit uelewa. You are still young, my advice is that always keep an "OPEN MIND"
    Thanks anyway.:moony:
     
  17. M

    Moony JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwani wewe una umri gani?

    mwenza wako akifa leo ama mkiachana ndo una resign kuishi?
     
  18. M

    Moony JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Why????
    What joke?
     
  19. M

    Moony JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Yote maisha!
     
  20. M

    Moony JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa nini usijaribu bahati yako
     
Loading...