Mchumba anatakiwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba anatakiwa

Discussion in 'Love Connect' started by SWEET GIRL, Jan 8, 2012.

  1. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Salaam wandugu,
    nina shosti wangu ambae anatafuta mchumba/mume.alikuwa masomoni kwa kipindi kirefu na amejikuta amemalizia muda wake mwingi masomoni na umri ukiwa umeenda sana.anapendelea mwanamme mtu mzima kidogo umri kuanzia miaka 35-40.awe mkristo,na elimu ya kawaida tu.la muhim pia awe mtanzania.mambo mengine mtawasiliana kikubwa awe sirias.
    vigezo na masharti kuzingatiwa kama uko interested basi ni-pm kwa maelezo zaidi.
    thanx
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,331
    Likes Received: 14,596
    Trophy Points: 280
    amepima?
     
  3. G

    Geka Senior Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeye ana umri gani, hii inaweza kumfanya mwenye hiyo miaka uliyotaja akaamua vema, nway, naiman atafanikiwa
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Weka kidogo hata wasifu wake wa nje mfano:-
    Umri
    Urefu-
    Kilo-( ili apate chaguo lake maana wapo wanaopenda wanene pia wapo wanaopenda wembamba au mwili wa kawaida)
    Rangi ( sie wengine twatoka bara huko rangi ni deal)
    Ana watoto au hana( ili mtu ajipange kwa kulea

    Asante!
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    nani umri umeenda yeye au yule aliyekwenda masomoni kwanza huyu anaonekana hana mapenzi ya kweli
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    kumbe sio wewe unamtafutia rafiki yako
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280

    Kabisa ebu mwambie afanye hivyo,vp muonekano wake ni wa kiutuuzima au ki-young?
     
  8. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeah tuwekee specifications zake hapo..
     
  9. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inakuaje hadi ailete humu kama kweli yupo serious?
     
  10. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red zinahusianaje? Yeye kasoma sana halafu elimu kidogo? Kidogo ndiyo std 7, form 4, form 6, diploma, bachelor, au?
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,073
    Trophy Points: 280
    Kwani ukisema ni wewe mwenyewe tatizo ni nini? Mbona wapo waliopata wapenzi hapahapa kitaani kila siku ni story za "rafiki yangu" haya all da best Mama, ila la muhimu MSHIRIKISHE SANA SIR GOD!!! Si unajua yeye ndio muweza wa kila kitu? Thanks, waweza ni-PM kuna Mwalimu wa primary school anatafuta binti!(it is serious) sipo kwa ajili ya joking!!!
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,073
    Trophy Points: 280
    Haya umpate umpendaye!!
     
  13. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Kama we ni mnyantuzu mwanawane najua unapenda weupe yaani wape zigi okubh'a nolo mgiti.
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    mwambie aendelee kusoma hadi kwani elimu haina mwisho,mkiambiwa andaeni wenzenu mapema utaskia ooouh si tupo buz na shule ona sasa utaolewa na vitabu.
     
Loading...