Mchinaaaaa weee wacha tu

una kengeza sio? Huoni kama karusha mguu mmoja mbele? Au ya kwako huwa yanabakia consant?

Kengeza sina mkuu, ila yaelekea hicho kitu umeki-mind ndiyo maana hutaki kikosolewe,anyway kinafaa kimtindo
 
Duh hii ni kali inabidi wadada wa kibongo wastuke before its too long!
 
Kila kitu mchina. Kwanini?????????
 
Safi sana ..nadhani matokeo anayajuwa hapo kupungua sana pia ni kifo bora ajipe raha..
 
Mchongi Unauza uraia kwa sababu ya HIVI VISABURI???????????

NDIO THAMANI YA URAIA WAKO????????
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…