Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,948
- 168,411
Raha ya mwanamke nyonga bwana.
Last edited by a moderator:
Nyonga yao watu wa pwaniiiii!!!!!!!!!! Wapi wazaramo, wadigo, wamakonde!!!!!!!!!!! Chezeya kufunzwa kuzungusha Chini kuna moto na misumari, ukileta mzahaaa ushaungua kiuno hivooo, yabidi ujitahidi mambo yawe juuu kwa juuu.
Kila siku watu wanaolewa na kufa lakini kujitangaza TBC na ITV kuwa nimeolewa au nimekufa ni hulika ya kabila fulani HapaHALAFU KICHWANI ZEROO NA MAENDELEO HAKUNA.......... Pwani bwana... Angalia TBC UONE WACHAGA WANAVYO OLEWA KWA FUJO
HALAFU KICHWANI ZEROO NA MAENDELEO HAKUNA.......... Pwani bwana... Angalia TBC UONE WACHAGA WANAVYO OLEWA KWA FUJO