Mchezaji wa Simba SC Afungwa Mauritius

Mchezaji wa Simba SC Afungwa Mauritius

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Posts
1,595
Reaction score
450
Masikini Elia Nathnael winga wa kukimbiza wa Simba SC ya Dar msimu wa 1998 - 1999, 2000 akiwa na akina Machupa, Marehemu Machepe na wengineo .....ni miongoni mwa watanzania mabondia waliofungwa miaka 15 nchini Mauritius ... cha kushangaza ni kwamba huyu jamaa hakuwahi kuwa bondia hata siku moja lakini kutokana na sababu zisizojulikana akajikuta ni miongoni mwa mabondia waliokamatwa na madawa ya kulevya nchini humo... duu inasikirisha sana
 
Nimekuja kwa kasi nilikuwa nafikiri Shomari Kapombe au Amri Kiemba, rudi uedit uandike mchezaji wa zamani wa Simba.
 
Duh! Namkumbuka huyo kijana. Alicheza kwa ufanisi sana misimu miwili halafu akapotea kwenye ramani ya soka. Kumbe alikuwa anatafuta maisha bora, maskini!
 
Timu ya mateja hiyooo!Madawa ya kulevya tena?Wangedakiwa china ndio ningefurahi zaid
 
Msomali a.k.a Maharage, uliiokoa Simba kwa kukata rufaa dhidi ya TP Mazembe, ulijiokoa mwenyewe pia toka gerezani; Sasa mwokoe mchezaji wako wa zamani dhidi ya jela huko Mauritius.
 
Riziki zote hizi zimemfanya afungwe
 
Back
Top Bottom