Mchawi Mwanamke tajiri wa Kenya


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,977
Likes
5,351
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,977 5,351 280
mchawi-tajiri-wa-kenya-jpg.359768

Ushawahi kukutana na mchawi tajiri?

Leo nakujulisha kuhusu mchawi wa kwanza aliyejitokeza kutangaza utajiri wake kwa jina ni Annah Mutheu kutoka Machakos Kenya.

Annah ana nyumba ya thamani ya shilingi milioni 40 za Kenya na magari manne ya kifahari,ana malori matatu ya biashara na matatu 3 za huduma ya umma pamoja na kituo cha kuuza mafuta na nyumba kadhaa za kukodi.

Akiwa na umri 39 Annah huitisha shilingi elfu 1 kumuona tu kabla tiba na kwa maelezo yake anawafanyia dawa wateja zaidi ya 60 kwa siku.

Anasema alizaliwa na uchawi ndani yake na si ukweli kwamba wachawi wote ni masikini .

chanzo.

CRI Kiswahili

kumbe kazi ya uchawi inalipa kazi kweli ipo hapo.
 
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,295
Likes
5,638
Points
280
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,295 5,638 280
Ndugu zake MK254 hawaishiwi vituko kila muda
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,511
Likes
2,070
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,511 2,070 280
Hahaha,kazi kweli
Halafu sijui kwanini wachawi wengi wa kike huwa wanene
Maana mie kila mkoa nikienda nikionyeshwa mchawi wa kike anakuwa Mnene
 
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,252
Likes
3,993
Points
280
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,252 3,993 280
Hahaha,kazi kweli
Halafu sijui kwanini wachawi wengi wa kike huwa wanene
Maana mie kila mkoa nikienda nikionyeshwa mchawi wa kike anakuwa Mnene
Inasadikika nyama ya binadamu ina mafuta mengi mno. Unategemea nini sasa ikiwa mlo wao mkuu ni nyama ya binadamu wenzao.
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,300