................Mchanyato Mwingine Huu Hapa............ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

................Mchanyato Mwingine Huu Hapa............

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Oct 18, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,498
    Likes Received: 4,765
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa Mawaziri wote nchini katika viunga vya Landani na suti yake
    Mh Waziri Mkuu aliongozana na mkewe akisalimia na Balozi Peter Kallaghe mara baada ya kuwasili U.jpg
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,498
    Likes Received: 4,765
    Trophy Points: 280
    ooooopppsss, afu kwa sasa huenda jamaa anapiga sana TIZI
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,217
    Likes Received: 10,583
    Trophy Points: 280
    Halafu sura ngumu hata kicheko hamna..
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,498
    Likes Received: 4,765
    Trophy Points: 280
    ...angalia na usafiri wa TUNU PINDA
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,498
    Likes Received: 4,765
    Trophy Points: 280
    Hapa ndio anacheka
     
  6. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuleni nchi tu ikimalizika tutakulana wenyewe kwa wenyewe kama kaa wakiwa kwenye ndoo..!!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,822
    Likes Received: 22,468
    Trophy Points: 280
    watu hamna 'adabu' kabisa lol
     
  8. kizaizai

    kizaizai JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 2,744
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Naomba kuuliza, mbona wakiwa TZ wanakuwa wamezungukwa na na ma-FFU kila kona ya miili yao, lakini huko Ughaibuni tene mitaani wako weupe bila mapolisi. Je TZ usalama wao ni mdogo?
     
  9. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,191
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    kula raha baba
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,498
    Likes Received: 4,765
    Trophy Points: 280
    huko hajulikani hata kwa balozi wa nyumba kumi
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,498
    Likes Received: 4,765
    Trophy Points: 280
    yuko uk lakn kapiga american suit
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,498
    Likes Received: 4,765
    Trophy Points: 280
    jamani hapa hamjanisoma?
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    heeee baba...
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,498
    Likes Received: 4,765
    Trophy Points: 280
    ndio wewe nini?
     
  15. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo ndo ameshacheka akilazimisha anazimia maana misuli itastuka na kumletea matatizo.
     
Loading...