................Mchanyato Mwingine Huu Hapa............

................Mchanyato Mwingine Huu Hapa............

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,154
Reaction score
13,267
Mkuu wa Mawaziri wote nchini katika viunga vya Landani na suti yake
Mh Waziri Mkuu aliongozana na mkewe akisalimia na Balozi Peter Kallaghe mara baada ya kuwasili U.jpg
 
ooooopppsss, afu kwa sasa huenda jamaa anapiga sana TIZI
 
Kuleni nchi tu ikimalizika tutakulana wenyewe kwa wenyewe kama kaa wakiwa kwenye ndoo..!!
 
Naomba kuuliza, mbona wakiwa TZ wanakuwa wamezungukwa na na ma-FFU kila kona ya miili yao, lakini huko Ughaibuni tene mitaani wako weupe bila mapolisi. Je TZ usalama wao ni mdogo?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom