Mchango kwa dena amsi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchango kwa dena amsi!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mulama, May 11, 2011.

  1. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 2,458
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana jf kwa kutumia hile teknolojia ya kubaini cheaters aliyotuletea mdau mwenzetu nimeweza kuitumia kwa nyongeza ya ziada na hivyo kubaini kuwa Dena Amsi anatumia simu kuingilia jamvini hali inayompa taabu sana kubofya batani ndogo za simu, katika kufuatilia kulikoni anatumia simu nikabaini kuwa kompyuta yake kamuachia mtu muhimu sana kwake!
    Ili tusimkose jamvini endapo itatokea kuchoshwa na kubofya batani za simu, nimeanzisha mchango kwa kiasi cha shilling hamsini elfu kianzio nikitaraji wadau mtaniunga mkono katika kumnunulia kompyuta nyingine. Sina shaka zoezi litakwenda haraka hasa kwa wachumba na washenga zake mtafanya fasta (Dena tuelekeze michango tumkabidhi nani ila usitaje akaunti zako kuna wachakachauaji!)
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,126
    Likes Received: 1,705
    Trophy Points: 280
    vituko havitaisha jamvini jamani. Mkuu, I buy the idea!
     
  3. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 2,458
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Vituko gani mkuu?!
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 11,228
    Likes Received: 4,945
    Trophy Points: 280
    Seem ni mazungumzo ya kifamilia maana hadi kuingiza washenga na wachumba si bure...ngoja nikae pembeni
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,126
    Likes Received: 1,705
    Trophy Points: 280
    Nilimaanisha anglizo ulilolitoa na mtiririrko wa habari mkuu wala si kwa nia mbaya mkuu!
     
  6. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,956
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Dena, nitatunza mimi mshiko, waambie wazitume kwangu.
    Mimi sitachanga maana nimejitolea kuwa mpagazi wa kubeba fulushi la mabulungutu.
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aisee.........:coffee:
     
  8. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukiachana na siku niliyojiunga na jf, ni siku moja tu nyengine niliyotumia computer na kucheka na avater zilizokuwemo (kuna ile moja ilikuwa inanibania kijicho ivi).
    Kwa mtazamo wangu, tutegeme kumpata D.A zaidi kuliko ilivyokuwa awali coz simu inakuwepo karibu na mikono ya mtu 24h 7d kuliko computer.
    Na kama ni hivi basi, tuanze kukupigia ww mchango coz hapo ulipo una unlimited wants kibao.
    "SI TUNA SHIDA ZETU TUSIKILIZE ZAKO KWANINI?" D.N.A
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    naunga mkono
    mi ntatoa laki moja ..
    nani anakusanya ???
     
  10. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwingine hapa mimi. Natumia Nokia N97 je kuna kosa? Naona Simu niko nayo kila niendako. Labda mninunulie nzuri zaidi maana naona hii inapitwa na wakati! Mimi hata avatar nimezisahau kabisa!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,239
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Weka namba ya account na jina kamili nikuwekee sh 17 now!!
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,277
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Mhhh,

    Nampenda DA ila sitachanga...Msiniulize kwa nini!!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    mbona mnadhalilishana jukwaani?
     
  14. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 835
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Kweli hii sio nzuri.
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,802
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Michango yote itakusanywa na Baba_Enock - PayPal, M-Pesa, Western Union, Tigo-Pesa zote ni njia sahihi - Ni PM kwa maelekezo zaidi
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,630
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    huku ni kulishusha hadhi hili jukwaa!
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,336
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    umesikika mkuu!!!!
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Dena kaenda kijijini kumsalimia
    Bibi ndo maana yuko via mobile
    na huu ni utani tu.. usichukulie
    Kwa undani sana... samahani..
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Crap.
    crap.
    crap.
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Mmmhh
    Y should I trust u? ?
    Give me one good reason..
    Chenk youuuuuuuun
     
Loading...