Mbuzi wa miguu minane azaliwa Dodoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbuzi wa miguu minane azaliwa Dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Imany John, Jan 4, 2012.

  1. Imany John

    Imany John Verified User

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Na Danson Kaijage,
    Chamwino

    MBUZI wa ajabu amezaliwa
    katika mkesha wa kuamkia
    mwaka mpya 2012 akiwa na
    miguu minane na mikia
    miwili. Mnyama huyo wa ajabu
    alizaliwa katika kijiji cha
    Manchali, kata ya Manchali,
    wilayani Chamwino, akiwa
    mzima lakini akafa baada ya
    masaa matatu. Mmiliki wa mbuzi huyo,
    Christopher Chipene, alisema
    hiyo ilikuwa mara ya nne kwa
    mbuzi wake kuzaa ambapo
    katika awamu tatu za awali
    alizaa ndama wazima bila ya matatizo. Tukio hilo ni la pili katika
    familia ya Chipene ambaye
    amekiri kwamba katika siku
    za nyuma binti yake
    alijifungua mtoto mwenye
    mwili wa plastiki badala ya ngozi, japo mtoto aliyezaliwa
    alifariki baada saa chache. Naye Ofisa Mtendaji wa Kata
    ya Manchali, Amos Songo, na
    Ofisa Kilimo na Mifugo wa
    Kata Lista Ngimbwa walisema
    hilo ni tukio la ajabu na la
    kwanza kutokea katika kata hiyo.

    Chanzo:TANZANIA DAIMA
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,274
    Trophy Points: 280
    mmmmmhhh maajabu kweli
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Maajab(as faiza lg "arab"
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    I wonder hatma yake itakua ipi....
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    angepona tungeenda kuswali hapo.
     
  6. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,374
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    labda wawili waligandana!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    hakuwa na herufi zileee
     
Loading...