Mbunge wetu wa zamani Muleba ametutoka!

Mbunge wetu wa zamani Muleba ametutoka!

May God rest the soul of the dead in ertenal...this marks the power of the Creater to his creatures
 
Rutabora:
Asante kwa taarifa, ila ni vyema ukaweka wasifu wa Marehemu Zimbihile. Ukipitia maoni ya baadhi ya waliochangia utaona kwamba hawamfahamu Zimbihile, wanamchanganya na wabunge wengine wa zamani wa Mkoa wa Kagera. Huyu bwana amekuwa mbunge wengi wetu humu tungali wadogo hama S/Msingi au Chekechea. Si Mbunge wa juzi na si wa enzi za waliosaini mikataba! Huyu amekuwa mbunge wakati wa bunge la chama kimoja. Ni kweli Kama binadamu alikuwa na mapungufu yake lakini si kama ambavyo nimesoma baadhi ya wachangiaji...RIP Zimbihile
 
POLENI SANA WAFIWA, MUNGU AMPUMZISHE KWA AMANI ndugu David Bakanyoma Simeon ZIMBIHILE. Huyu alimalizia ubunge wake mwaka 1990, Hahusiki na magamba hao walikuwa waadilifu kwa kiasi kikubwa, kizazi chao tofauti na haya magamba ya leo
 
POLENI SANA WAFIWA, MUNGU AMPUMZISHE KWA AMANI ndugu David Bakanyoma Simeon ZIMBIHILE. Huyu alimalizia ubunge wake mwaka 1990, Hahusiki na magamba hao walikuwa waadilifu kwa kiasi kikubwa, kizazi chao tofauti na haya magamba ya leo
Ilikuwa 1995
 
Back
Top Bottom