Mbunge wa Mwibara, Kangi Lugola aionya Jamhuri kumsotesha Mahakamani

  • Thread starter MUGASHA THE HERO
  • Start date

MUGASHA THE HERO

MUGASHA THE HERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2016
Messages
327
Likes
200
Points
60
MUGASHA THE HERO

MUGASHA THE HERO

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2016
327 200 60
Kangi Lugala, Mbunge wa Mwibara ameiomba Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu kutoa onyo kwa Jamhuri kwa kukwamisha kuwasomea maelezo ya awali katika kesi inayowakabili.

Lugola, Victor Mwambalaswa, Mbunge wa Lupa na Murad Sadiq, Mbunge wa Mvomero wanatuhumiwa kuomba rushwa ya Sh. 30 mil kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Manispaa ya Gairo tarehe 15 Machi mwaka huu.

Lugola alitoa madai hayo jana mbele ya Thomas Simba, Hakimu Mkazi katika mahakama hiyo baada ya wakili wa serikali Denis Lekayo kueleza kuwa, waendesha mashtaka wa kesi hiyo hawapo.

Wakili Lekayo alidai kuwa, shauri hilo liliitishwa kwa ajili maelezo ya awali lakini waendesha mashtaka hawakupo.

Kutokana na maelezo hayo Lugola aliiomba mahakama ikemee tabia hiyo ya kuahirishwa kesi mara kwa mara.

Lugola alisema kitendo hicho kinawanyima haki yao ya msingi ya kufanya shughuli zao za Bunge.

Baada ya Lugola kueleza hayo, wakili wa Serikali, Denis Lekayo aliiomba mahakama radhi na kusema ‘tutafanya haraka kesi iendelee.’

Hakimu Simba alisema, kauli iliyotolea na mshitakiwa ni ya msingi. Baada ya kueleza hayo aliahirisha kesi hiyo hadi tarehe 12 Julai mwaka huu kwa ajili ya kuwasomea maelezo ya awali.


Chanzo: Mpekuzi
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,191
Likes
47,975
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,191 47,975 280
Wala rushwa katika ubora wao.
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,311
Likes
10,418
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,311 10,418 280
the usual suspects of corruption,ccm related!!
 
Newfame

Newfame

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
393
Likes
944
Points
180
Newfame

Newfame

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
393 944 180
Huu Ujasiri wa Mshtakiwa kudai Mashtaka unatoka wapi?isije kuwa hizi kesi zilizofunguliwa haraka haraka kipindi kile ni kesi za kutuaminisha hapa kasi tu na kulizima bunge kama tulivyoona,ilihali Waendesha mashtaka hawana ushahidi wa kutosha,Serikali ikishindwa hii kesi ijichukulie hatua yenyewe na kujitathmini Upya.

Anyway Muhudumu naomba niletee Shisha nyingine mengine hayana msingi kwangu.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,807
Likes
22,472
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,807 22,472 280
Pamoja na mapambano makali dhidi ya rushwa na mahakama ya mafisadi, Mshitaki haonekani?????....hizi ni dalili za kusafishwa
 
M

Mpiga Ulimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2016
Messages
706
Likes
335
Points
80
M

Mpiga Ulimi

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2016
706 335 80
Duuu mleta uzi Umetisha!
Swali:Hivi shisha ndio "hooker" ama ndio nini?
I mean shisha ni kitu gani?
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,069
Likes
15,637
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,069 15,637 280
Morning guys!!
 
L

lebara

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
651
Likes
696
Points
180
L

lebara

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
651 696 180
Huu Ujasiri wa Mshtakiwa kudai Mashtaka unatoka wapi?isije kuwa hizi kesi zilizofunguliwa haraka haraka kipindi kile ni kesi za kutuaminisha hapa kasi tu na kulizima bunge kama tulivyoona,ilihali Waendesha mashtaka hawana ushahidi wa kutosha,Serikali ikishindwa hii kesi ijichukulie hatua yenyewe na kujitathmini Upya.

Anyway Muhudumu naomba niletee Shisha nyingine mengine hayana msingi kwangu.
Nakuhakikishia hakuna kesi hapo, PCCB walikurupuka ili kumlizisha bosi wao
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,363
Likes
1,931
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,363 1,931 280
Wahamishiwe kwenye mahakama ya majizi na mafisadi
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,690
Likes
49,498
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,690 49,498 280
Duuuh ccm nambari wani
 
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
3,644
Likes
1,197
Points
280
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
3,644 1,197 280
Huu Ujasiri wa Mshtakiwa kudai Mashtaka unatoka wapi?isije kuwa hizi kesi zilizofunguliwa haraka haraka kipindi kile ni kesi za kutuaminisha hapa kasi tu na kulizima bunge kama tulivyoona,ilihali Waendesha mashtaka hawana ushahidi wa kutosha,Serikali ikishindwa hii kesi ijichukulie hatua yenyewe na kujitathmini Upya.

Anyway Muhudumu naomba niletee Shisha nyingine mengine hayana msingi kwangu.
Kwani upendo sanaa ya maigizo?
 
M

mgoc mgocingwa

Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
46
Likes
16
Points
15
Age
31
M

mgoc mgocingwa

Member
Joined Jul 1, 2016
46 16 15
Kangi huwa nampenda anamisimamo yako tatizo hilo lichama linalommiliki na yy kujikalisha humo
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,207
Likes
11,538
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,207 11,538 280
Huu Ujasiri wa Mshtakiwa kudai Mashtaka unatoka wapi?isije kuwa hizi kesi zilizofunguliwa haraka haraka kipindi kile ni kesi za kutuaminisha hapa kasi tu na kulizima bunge kama tulivyoona,ilihali Waendesha mashtaka hawana ushahidi wa kutosha,Serikali ikishindwa hii kesi ijichukulie hatua yenyewe na kujitathmini Upya.

Anyway Muhudumu naomba niletee Shisha nyingine mengine hayana msingi kwangu.
Ni haki ya mshtakuwa kwa mujibu wa sheria
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,508
Likes
1,201
Points
280
Age
57
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,508 1,201 280
maajabu yanaanza hata kabla ya mahakama ya mafisadi kuanza
 
R

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,914
Likes
1,038
Points
280
R

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,914 1,038 280
Naona hawa jamaa hawakumuelewa muheshimiwa. Inatakiwa wamalizane nao haraka haraka na siyo mikesi kesi hiii.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
64,930
Likes
27,893
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
64,930 27,893 280
Kangi Lugala, Mbunge wa Mwibara ameiomba Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu kutoa onyo kwa Jamhuri kwa kukwamisha kuwasomea maelezo ya awali katika kesi inayowakabili.

Lugola, Victor Mwambalaswa, Mbunge wa Lupa na Murad Sadiq, Mbunge wa Mvomero wanatuhumiwa kuomba rushwa ya Sh. 30 mil kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Manispaa ya Gairo tarehe 15 Machi mwaka huu.

Lugola alitoa madai hayo jana mbele ya Thomas Simba, Hakimu Mkazi katika mahakama hiyo baada ya wakili wa serikali Denis Lekayo kueleza kuwa, waendesha mashtaka wa kesi hiyo hawapo.

Wakili Lekayo alidai kuwa, shauri hilo liliitishwa kwa ajili maelezo ya awali lakini waendesha mashtaka hawakupo.

Kutokana na maelezo hayo Lugola aliiomba mahakama ikemee tabia hiyo ya kuahirishwa kesi mara kwa mara.

Lugola alisema kitendo hicho kinawanyima haki yao ya msingi ya kufanya shughuli zao za Bunge.

Baada ya Lugola kueleza hayo, wakili wa Serikali, Denis Lekayo aliiomba mahakama radhi na kusema ‘tutafanya haraka kesi iendelee.’

Hakimu Simba alisema, kauli iliyotolea na mshitakiwa ni ya msingi. Baada ya kueleza hayo aliahirisha kesi hiyo hadi tarehe 12 Julai mwaka huu kwa ajili ya kuwasomea maelezo ya awali.


Chanzo: Mpekuzi
Hivi huyo lugola hajisikii ganzi?shughuli gani za bunge anasema?kulilia maslahi yao ndiyo shughuli?
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
64,930
Likes
27,893
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
64,930 27,893 280
Hakuna mahakama za majizi na mafisadi, wezi hawawezi kuwahukumu wezi.
Jamaa wanapigwa changa la macho lkn utawaona wana chekelea kama mazuzu vile,ccm kweli ni zaidi ya futuhi
 
sunola

sunola

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2013
Messages
2,804
Likes
1,526
Points
280
sunola

sunola

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2013
2,804 1,526 280
Huu Ujasiri wa Mshtakiwa kudai Mashtaka unatoka wapi?isije kuwa hizi kesi zilizofunguliwa haraka haraka kipindi kile ni kesi za kutuaminisha hapa kasi tu na kulizima bunge kama tulivyoona,ilihali Waendesha mashtaka hawana ushahidi wa kutosha,Serikali ikishindwa hii kesi ijichukulie hatua yenyewe na kujitathmini Upya.

Anyway Muhudumu naomba niletee Shisha nyingine mengine hayana msingi kwangu.
Teh teh shisha nyingine wew mkuu wewe unataka kumchokoza Majaliwa nini.
 

Forum statistics

Threads 1,235,298
Members 474,506
Posts 29,216,992