Ndiyo mganga wako alivyokueleza?Sugu nae apunguze ushirikina...mwaka jana gari lake lilipata ajali Kitonga leo limeua......Haya maagano na waganga wa kienyeji hayafai
Una roho ya shetani.Sugu nae apunguze ushirikina...mwaka jana gari lake lilipata ajali Kitonga leo limeua......Haya maagano na waganga wa kienyeji hayafai
kwani vipi?Sugu nae apunguze ushirikina...mwaka jana gari lake lilipata ajali Kitonga leo limeua......Haya maagano na waganga wa kienyeji hayafai
Ni dhana tu hiyo labda utupe uthibitisho,hapa huenda pia ikawa ni mechanical faults,Haya magari ya waheshimiwa usipofanyia service regularly ndo taabu yake,namsihi sugu awe mwangalifu,ile mistari yake ya "bonge la Ajali kitonga na mbunge hakuuawa"... Aachane Nayo coz hujui siku wala nukta,omba Mungu alwaysSugu nae apunguze ushirikina...mwaka jana gari lake lilipata ajali Kitonga leo limeua......Haya maagano na waganga wa kienyeji hayafai
Lame excuse!Bado kuna gari zina fail break kwa hali ilivyo sasa????? tena gari ya mbunge ????yenye service za papo kwa papo??? Tena break??? Asee hizi break hizi???
mshana sijui yupo wapi maana hyo jini alietumwa damu leo kiboko hata askari nao kawapa kichapo! hii ajali sio ya kawaida ngoja mshana jr ajeR.I.P mtoto wa miaka 15.
Mimi si Engineer Mkuu utanisamehe.Uzembe wa dereva, hiyo gari ni scania ya upepo? Usijaribu kudanganya umma. UMEUA. Hakuna SUV hata saloon zinafeli brake 1.5km! Mechanical mechanism ya brakes miaka hii sio ile ya zamani.
[emoji15] [emoji15] [emoji15] Na Hawa Askari waliokuwa wakienda kutoa msaada ikoje?!Sugu nae apunguze ushirikina...mwaka jana gari lake lilipata ajali Kitonga leo limeua......Haya maagano na waganga wa kienyeji hayafai
Sugu ajiangalie sana kuhusu mwendo wa gari lake , hii ni mara ya pili sasa , Mungu hawezi kumlinda mtu mmoja mara zote .Taarifa iliyorushwa hivi punde na kituo cha ITV kupitia kipindi chake cha habari zilizotufikia hivi punde zinasema Mh. Joseph Mbilinyi a.k.a Sugu mbunge Wa Mbeya mjini amenusurika kifo baada ya gari lake kufeli bleki na kumgonga mtoto wa miaka 15 aitwae Rachel ambapo mtoto alifariki dunia wakati akikimbizwa hospitali.
Mh. Sugu alikuwa akielekea uwanja wa ndege Songwe ndipo alipo fika maeeneo ya Iyunga akapata ajali hiyo mbaya japo yeye na dereva wake hawajapata madhara yeyote mpaka gari hilo lilipo weza kusimama eneo la Tazara Mbeya.
Aidha gari la polisi lilolokuwa likienda kutoa msaada eneo la ajali hiyo ya Mh. Sugu nalo limepata ajali na kupinduka huku askari wake wanne Kati ya sita waliokuwepo wakijeruhiwa.
Tunatoa pole kwa ndugu Wa mtoto, Askari waliopata ajali wakitimiza wajibu wao na Mh. Mbunge wa Mbeya mjini.
Gari la Mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi limeua mtoto aliyekuwa akivuka kwenye kivuko cha watembea kwa miguu eneo la Iyunga jijini hapa asubuhi ya leo.Taarifa iliyorushwa hivi punde na kituo cha ITV kupitia kipindi chake cha habari zilizotufikia hivi punde zinasema Mh. Joseph Mbilinyi a.k.a Sugu mbunge Wa Mbeya mjini amenusurika kifo baada ya gari lake kufeli bleki na kumgonga mtoto wa miaka 15 aitwae Rachel ambapo mtoto alifariki dunia wakati akikimbizwa hospitali.
Mh. Sugu alikuwa akielekea uwanja wa ndege Songwe ndipo alipo fika maeeneo ya Iyunga akapata ajali hiyo mbaya japo yeye na dereva wake hawajapata madhara yeyote mpaka gari hilo lilipo weza kusimama eneo la Tazara Mbeya.
Aidha gari la polisi lilolokuwa likienda kutoa msaada eneo la ajali hiyo ya Mh. Sugu nalo limepata ajali na kupinduka huku askari wake wanne Kati ya sita waliokuwepo wakijeruhiwa.
Tunatoa pole kwa ndugu Wa mtoto, Askari waliopata ajali wakitimiza wajibu wao na Mh. Mbunge wa Mbeya mjini.
Bazazi ni huyo sugu,, afuna ww unamuonea huruma mtu alieua, daa mungu akuhurumie sanaPole kwa wafiwa.. RIP Mtoto.
Mheshimiwa Sugu Pole sana.
Wasije wakakuweka ndani...
Hawakosi sababu mabazazi haya.