Mbunge wa CHADEMA Kurudi CCM Kwenye mkutano wa CCM Morogoro.

Mbunge wa CHADEMA Kurudi CCM Kwenye mkutano wa CCM Morogoro.

Status
Not open for further replies.
Najua kesho Pro-CHADEMA watahaha sana humu ndani....CCM sio wajinga kuurusha mkutano live via TBC

Wanaurusha TBC si kwasababu ni yao. Wanaitumia bure kwa maagizo kutoka Ikulu. Au mnataka kujifanya mmeshavuna za meno ya tembo huko Gairo mlikopiga kambi?
 
Wanaju mikutano yao huwa haina mvuto ndo maana wanakuja na gia hii ili tufatilie kesho,hakuna mbunge wa CDM anayeweza kuhamia CCM maana ni kupoteza jimbo,ccm hawawezi kushinda uchguzi mdogo wowote ule kwa sasa
 
Watu wazima wanavaa suti kali halafu wanaenda kufanya vurugu bungeni huku wanaangaliwa na dunia nzima? Aibu gani hii

Ingekuwa Bunge la Kenya Ndugai angekuwa na ngeu kichwani,
 
Ni bora aondoke mapema huenda ndio kirusi ndani ya chama awe Shibuda ndio kabisa hata aondoke ikibidi akafie mbali na kama ni Zitto poa tu ni much better maana kutakuwa shwari na siri za ndani ya chama hazitatoka tena
 
hizi nyumba ndogo za CHEMBA NA NEPI...zpo kwenye joto balaa
 
Siasa inafurahisha sana. Basi kila wakati mtu anaangalia atupie kete gani aweze kushinda au kuwachachafya wenzake loh.
 
kwanini mnasema "kurudi" ccm, na mbona "chadema" tuu hao wengine hawajungi na ccm?
angalizo huyo atakuwa mtu mmoja tuu na wale waliomchagua bado wapo, kama nafsi zao haziitaki ccm basi watatoa huko mtu mwingine wala sio issue yeye aende tuu.anatetea kilichomo kichwani mwake na sio waliomchagua.
 
Wabunge wengi wamechoka utawala wa Dj na Padre..wanataka kuwa huru...haiwezekani ruzuku zikawa zinaenda kwenye majimbo ya Kaskazini tu...bora warudi nyumbani CCM tujenge Nchi
 
Hata wakirudi wote matatizo ya Watanzania yapo pale pale. Tafuteni njia nyingine mbadala siyo kupambana na CHADEMA.
Mbunge mmoja jina linahifadhiwa kwa sababu za Usalama wake kupitia CHADEMA kesho anatarajiwa Kurudi CCM. Mbunge huyo amesoma amechukua uamuzi huo ili kuondoka na na ujinga unaofanywa na wabunge wenzake wa CHADEMA Bungeni.
 
Mbona unatoa povu, mbona mnaleta matapishi ya maandalizi ya mikutano ya CDM humu na sisi tunakaa kimya, acha ujinga.[/QUOT
Join Date : 17th March 2013

Posts : 12
Rep Power : 307
Likes Received1
Likes Given0

E]

Grow up and stop thumb sucking, it ain't good for your age
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom